Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Michael Pima, Feb 2, 2012.

  1. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siku vitisho vya serikali dhidi ya madaktari vikifanikiwa kuwarudisha kazini yatatokea mauaji tanzania ya watu maskini wasiokuwa na uwezo wa kwenda apollo na kwingineko nje ya nchi kwa matibabu. Fikiria umeugua na unatibiwa na daktari mwenye hasira, kinyongo, gadhabu n.k. Ni kifo tu hamna la ziada.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu km hicho kwa madaktari, kuua si jambo la kushabikia, na taaluma zao ziko clear, uuwe kwakosa la mwingine??
    hata kabla ya mgomo wagonjwa wamekufa sana kutokana na vitendea kazi vibovu.
     
Loading...