Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Nyororo - Trivia Question - Michael Kamuhanda yupo picha zote mbili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Sep 3, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wakati wa tukio je, Kamanda Michael Kamuhanda yupo hapo? Mwenye fimo katikati?

    [​IMG]

    Kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Michael Kamuhanda akizungumza na wanahabari leo kuhusu sababu za kuzuia mkutano wa Chadema leo Mufindi kwamba: "Tumejinga kwa lolote."
     
  2. N

    Njele JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyesimama katika ya hao askori walimzingira marehemu mwenye kifimbo ni RPC ambaye picha yake nyingine ni hiyo hapo Chini. Ni uthibitisho kwamba aliyetoa amri ya kumwua ndugu yetu mpiganaji ni Kamanda wa Polisi wa Mkoa. Hapa chini laleta gari lake ambalo lilikuwepo katika tukio.

    [​IMG]

    Gari la Kamanda wa Polisi Mkoa ambaye alikuwapo katika tukio hilo na ndiye aliyeshuhudia tukio la Kuuawa Mwanahabari Daud Mwangosi.
     
  3. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmm kaaazi kweli kweli, mwaka huu kazi tunayo! R I P MWANGOSI, Ni katika kutetea haki pengine tutaja pata Uhuru kutoka kwa wakoloni weusi
     
  4. k

    kagame Senior Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya mauaji ya raia wasiyo na hatia yanayofanywa na askari polisi yatakwisha lini na vipi au ni mpaka siku wananchi watakapoamua kumuonjesha umauti kamanda wa polisi wa mkoa wowote ule?
     
  5. a

    altaaf Senior Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Duh hatari kubwa jamaa walipiga kwamasafa ya karibu inasikitisha marehemu alikuwa ameshikilia camera yake jeshi la polisi limefika kubaya hapa hapataki kuundiwa tume ni kuwajibishwa wahusika tu nadhani wa tz imefika mahali tutoke usingizini kama ni sheria hapa haipo tutumie mikono yetu .picha marehemu ukiiona unaweza usipate jibu na ukakosa utulivu siku nzima . poleni wafiwa poleni wa tz wote.
     
  6. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wanavuta bangi hawa polisi! Ndugu zangu waandishi wa habari hi leo imetokea kwa mwezenu huyu kesho itatokea kwa mwingine piganieni haki zenu jamani mi najua mnafahamu jinsi ya kuwaadhibu hawa polisi wote waliohusika katika tukio hili la kinyama kabisa mwandishi amekufa akiwa katika mikono ya polisi wavuta bangi hawa jamani dah! Inaumiza sana jamani!
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yule polisi ambaye yuko mahututi kimempata nini? alipigwa na marehem?
     
  8. t

    thandiswa Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Daudi Mwangosi! Hawa polisi kuna wanachokitafuta si bure kwa kweli,wanatumiwa vibaya sn damu wanazomwaga za bila hatia watazilipa wakiwa hapahapa duniani.
     
  9. M

    Mgengeli Senior Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kuendelea na kuwa na amani iwapo kundi moja halikubali mabadiliko na linatetea lenyewe kuendelea kuongoza hata kama limeshindwa kuwaondoa wananchi wa kawaida katika rindi la umaskini LALA KWA AMANI DAV
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nalo litakufa tu angalia mtumbo umejaa mavi tu. Askari gani nyama uzembe hivi?
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    mBWA mkubwa
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jitu lenyewe jeuusi kama dubwasha.Ji ..Ng.A sana hili.
     
  13. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Polisi mnafanya haya kwa manufaa ya nani?.Kamhanda raha gani utakayokuwa nayo wewe na familia yako wakati umemua Daud Mwangosi bila kuwepo na sababu yeyote.Watanzania tujiulize kuhusu sheria zetu zinazowapa askari polisi kuua raia pasipo wao kuwajibika kwa vifo hivi.
     
  14. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    huyo jamaa ni mpumbavu na mjinga na viongozi wote wa juu yake wasipo chukua action nao ni wapumbavu na wajinga haswa! Inaonyesha jinsi nchi inavyotawaliwa na viongozi wajinga, wadhaifu wasio fikiria wananchi, bali wanawazia maslahi yao.
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie naomba niulize swali moja tu!!!

    " KWA NINI CHADEMA WANAFANYA MAANDAMANO PASIPO KIBALI.....? "
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    '' na kwa nini maandamano yafanywe kwa kibali?''
     
  17. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Angalia picha vizuri, utaona kuwa mwandishi ameelekezewa mtutu wa bunduki ya kufyatulia mabomu ya machozi. amuda mfupi tu mwandishi amefariki kwa kulipuliwa na bomu hilo. Hii ina maana kuwa askari aliywmwelekezea mwandishi bomu mtutu wa bunduki alifyatua bomu hilo ambalo lililipuka tumboni kwa mwandishi na kumuua papo hapo. Kwa kuwa mwandishi alikua karibu sana na askari, mlipuko huo ulimjeruhi pia askari huyo, ambaye anaonekana kwenye picha akisaidiwa (akibebwa) na wenzake.
     
  18. d

    davidie JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna huruma kabisa ndugu yangu kamhanda jaribu kuvuta taswira kuwa huyu marehemu ameacha watoto wake wenye umri sawa na wakwako au wadogo zaidi ya wa kwako na yeye ndio alikua kila kitu kwenye familia je unajisikiaje? Hivi na wewe unajiita baba mwema mbele ya watoto wako? Watoto wako watakula na kunywa na kwenda shuleni leo hii kwa furaha tele je watoto wa marehemu daudi leo hii wanahali gani? Ebu jiulize leo hii kama marehemu angekua rpc na wewe ni mwandishi wa habari hali hii ungeitazamaje? Mnaua wenzenu ili mmpandishwe vyeo, ili mlinde maslahi ya wakubwa kumbukeni ni ma rpc wangappi kabla yenu walikuwepo na wamepita, au hata u igp ni nini mbele ya maisha ya mwanadamu mwenzako? Damu za hawa marehemu hazitaacha kuwalilia kamwe na vilio vya watoto wao machozi yao yatafutwa na mungu. Inaniuma sana sana!.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kibali kinahalalisha na kutoa information kwamba kutakuwa na maandamano na hivyo vyombo vya usalama havitastushwa na hali ya maandamano na kuzua taharuki huenda ni vurugu!!

    " Je polisi wakijitetea kwamba hawakuwa na taarifa kwamba kuna maandamano na wakajua ni vurugu zimetokea, tutasema nini? "
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...