Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Chuoni Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnyonywaji, May 15, 2011.

  1. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii,

    Nimepata taarifa kwamba kuna mwanafunzi ameuawa pale Chuo Muhimbili. Mwenye taarifa kamili au aliyepo karibu na maeneo hayo atujuze tafadhali.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    habari mbaya sana hii!! rip ....tatizo ni mapenzi siasa au itakuwa ni nini? more details pls guys
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa na wewe chizi, unakuja na taarifa ambayao haijakamilika nani kakuambia hii ni sehemu ya kuuliza?.Iyo source iliyokuambia kuna mauji yamefanyika ungeuliza vizuri wakupe taarifa za kutosha.Pia ungeweka kama tetesi maana huna uhakika
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    relax baab! jf hatuendi hivyo
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ameuawa au ameuliwa?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli taarifa yake si kamilifu, lakini kumwita hivyo ulivyomwita, wewe ndiye unashangaza kuliko taarifa alizoleta!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Acha hizo wewe, jf tunaitegemea kwa kupata taarifa.....kama huna taarifa tulia kuliko kumuita mwenzako chizi, walio na taarifa watajibu!
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hasira za nini?
     
  9. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Domo Zege, no wonder umechagua hili jina, usiwe na hasira lakini maana taarifa zaidi utazipata tuu humu humu, mimi nina uhakika na taarifa hii sema nimekosa taarifa zaidi kwa haraka kutokana na namna nilivyozipata.

     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kiburi si maungwana,muheshimu mkubwa kwa mdogo nawe upate kuheshimiwa,kama busara imekwisha kwako basi waweza jiondoa JF ili kupunguza hasira zitazo kukabili kwa kila usomapo Threads za wana JF

    Tuendelee kusubiri wenye majibu watatupa,kwani habari hupatikana kwa mtindo huu wa kuuliza na kujibiwa kwa wale wanaojuwa chanzo cha habari husika
     
  11. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sio mwanafunzi, alikua ni mwizi alitaka kuiba laptop kwenye chumba cha binti mmoja hivi, lakini yule binti alishituka na kupiga kelele, hata hivyo jamaa alikimbia na kujificha.
    Alipotafutwa alikosekana, zikatolewa taarifa kwa walinzi wa getini, hali alipokua shwari jamaa alitoka mafichoni na kujaribu kutoka, ndipo alipokamatwa na kupigwa adi kifo.
     
  12. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kijana mwenyewe alikua anaishi tambaza, alisoma shule ya msingi muhimbili, akajiunga na Azania secondary school, ila akumaliza, aliishia kidato cha tatu.
    Ni habari za kusikitisha, ila kibigo chake kimetokana na hasira kubwa ya wanafunzi kwani wizi wa laptop anaongezeka, mpaka sasa takribani laptop 15 zimeshaibiwa.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    RIP mwizi wa laptop
     
  14. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tukio lilitokea usiku, mida ya saa sita
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thank you Guyton (hili likitabu linanikumbusha mbali sana... i hope umetumia kinunda vizuri

    thank sana kwa taarifa, ukweli ni kwamba muhimbili university imekua victim sana wa wizi... nakumbuka in teh nineties wakati tunasoma pale tulikua tunaibiwa sana tukachoka na kutandika vibaka, in one year about 8 were killed and others we decapitated (au lkulemaa mawodini) hadi wakatukoma

    ushauri wangu ni kwamba ... serikali imeshindwa kulinda noble profesionals, fanyeni mnachoweza kujilinda kuna siku watawaelwa
     
  16. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa. Hata wangekuwa wamechukua laptop nyingi kiasi gani, thamani yake si uhai. Kuna haja ya wanaharakati kuwageukia wanafunzi walioko vyuoni kuelezwa njia sahihi ya kumshughulikia mhalifu. Hata yakiwekwa matangazo kwenye mbao yataokoa maisha ya watu. Kuna tatizo la wizi kweli tena si kwa wanafunzi tu, lakini wizi wowote haufanani na uhai. Hapo katika wanafunzi wapo wanaopinga adhabu ya kifo kupitia mahakama lakini wapo tayari kuona mtu akiuawa kwa wizi wa laptop.
     
  17. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele kaka. Naona unajisifia killings enh!! Ya mwanadamu mwenzako. Na kusema serikali inashindwa kulinda proffesisionals as if watanzania wengi ambao si professionals kwao ulinzi si stahiki. Haya ni mambo ya kibinafsi saana. Kama watu wangekuwa wanauwa nadhani asingebaki mtu. Wale madaktari wanaoiba muda wa mwajiri na kufanya mambo yao, wanaoiba dawa, rushwa nk. Huwezi kukaa na kuandika kuusia killings, I am sure sio wewe, something is wrong somewhere.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee sidhani kama ni haki kuondoa uhai wa mtu kwa laptop tu??Kwani aliyeibiwa atapoteza uhai kwa kupoteza hiyo laptop!??Vibaka watazidi kuwepo kwasababu hali ya maisha nayo inazidi kua mbaya sasa wauwawe mpaka wafike wangapi ndo watu wawe na huruma???Tungekua tunawaadhibu mafisadi hivyo angalau tungepata mabadiliko kweli!!!

    Nwy RIP kwa kijana wa watu!!!
     
  19. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wezi hawana utu !mtu anaenda kusoma wodin ili aje kukutibu unamuibia au sometimes kibaka aliyeponea chupuchupu kufa kwa kipigo anatibiwa na daktari then anakuja kumpiga daktari loba ya mbao.
    Naungana na MTM kwa kuwa serikali imeshindwa kuweka mazingira mazuri kwa proffesionals wetu kusoma au kufanya kazi basi kilichobaki ni kuish kibabe tu!mkishika mwingine tieni kibiriti kabisa!
    RIP.
     
  20. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio risk ya wizi, imekula kwake mazima
     
Loading...