Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAUAJI ARUSHA: Tamko la Rais Jakaya Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Jan 7, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Rais Kikwete leo ametoa tamko lake huku akisikitishwa na tukio la Arusha lililosababisha mauaji ya raia wawili na kuacha mali za mamilioni ya shilingi zikiharibiwa.

    Kikwete ameonesha ukomavu mkubwa wa kisiasa tofauti na mtangulizi wake BWM ambaye hakuonesha kusikitishwa na mauaji ya Pemba yaliyopoteza maisha ya watu 27 zaidi ya kuendelea kuwalaumu viongozi wa CUF.

    SOURCE: HABARI TBC1
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mchakachuaji. Yeye ndio source ya uhuni wote unaotokea.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Amesikitishwa na nini wakati vijana wake ndio wamefanya hivyo? Na je atachukua hatua gani dhidi ya wauwaji? Bullshit.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Amesikitishwa na nini wakati vijana wake ndio wamefanya hivyo? Na je atachukua hatua gani dhidi ya wauwaji? Bullshit.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kama amesema bila unafiki itakuwa amekomaa kisiasa ila kama nikujikosha kwa watu ndiyo mbaya zaidi lakini kinadharia inaonekana kuna mkono wake,kwani kuwepo IGP Mwema ni maagizo kutoka juu.
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "...Sudan has scored medium in human development in the last few years,[22] ranking #150 in 2009, between Haiti and Tanzania. Statistics indicate that about 17% of the population live on less than US $1.25 per day......." ........hebu ongelea na haya mheshimiwa Rahisi, au bado hujajua kwa nini wewe ni Rahisi??
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni vyema kwa kuwa amesikitika. Inatia moyo ila aoneshe hayo masikitiko kwa vitendo.

    1. Amfute kazi IGP Mwema,
    2. Amfute kazi Vuai Naodha.
    3. Amfutekazi na kumshitaki RPC wa Arusha.
    4. Amfutekazi na kumyonga mpaka kufa OCD wa Arusha mjini.
    5. Amfute kazi, amshitaki na amfirisi mali zote mkurugenzi wa jiji la arusha aliyeendesha uchaguzi kinyume na taratibu.

    Atende haki kwa wote waliohusika katika mauaji hayo (polisi wadogo waliofyatua risasi) kwa kuwakamata na kuwafikisha mahakamani.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kitu ambacho sielewi ni kuwa yanapotokea mabaya wanajaribu kutenganisha CCM na serikali; yakitokea mazuri ya serikali CCM hutamba kuwa ni "serikali ya CCM". Ndio maana sikumuelewa kabisa Vuai jana! Alikuwa anazungumza kana kwamba yaliyofanywa hayahusiani na Chama kilichoko madarakani.
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nasikitishwa sana na mauaji hayo lakini viongozi wa siasa hasa za upinzani nao waache UHASIDI kama wa AL-SHABIBY ya somalia. Watumie busara mwafaka kulingana na mazigira husika.
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Plain hypocrisy. Period.
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    MM naungana na wewe, sasa hivi nikitoa taarifa police kwamba KESHO tunataka kuandamana ili ku support Dowans walipwe pesa zao, nafikiri kibali kitatolewa saa tatu asubuhi na maandamano ruksa. mimi namlaumu moja kwa moja Rais Kikwete kwa haya yote yaliyotokea Arusha.
     
  12. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Meanwhile he is very happy that is ofshore company(DOWANs) gonna be paid half openly and another half in secret...sorry folks you have to dig deeper into ya empty pockets in darkness
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shame on him.
    Apigwe mawe hadi afe.
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kaka hana uwezo wa kufanya haya yote, kwanza ndiye aliyeagiza Mbowe na DR. Slaa wakamatwe. tuna kiongozi asiyepima upepo.

    Mlio karibu naye mwambieni wiki ijayo tunaandamana kupinga Dowans kulipwa mabilioni, sasa mwambieni atafute magari mengi zaidi ya upupu na risasi aagize mapema.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa akiwahutubia mabalozi wa nchi za nje hapa Tanzania alipowaalika leo kwenye chakula cha kuwatakia heri ya Mwaka Mpya

    Source: Taarifa ya habari ya saa 2 usiku TBC1

    My take:
    Hili jambo linamuuma JK kama maumivu ya kidole kilichobanwa na mlango. amegundua madhara yake kwenye uongozi wake na mapato yake, kwa kuwa hutegemea sana wahisani na wawekezaji kuendesha nchi.

    Amegundua kwamba hawezi tena kuzurura nchi za watu akijisifu kwamba Tz ni nchi ya amani na demokrasia

    Amegundua kwamba sasa hata nchi za kimataifa zimeshutuka kwamba inawezekana kwamba yeye siyo mshindi halali wa urais. mara nyingi ni vigumu kupata tukio la kishindo namna ile kutoka upinzani kwa nchi ambaye rais kweli ameshida kwa asilimia 60+

    Amegundua kwamba polisi ni wataalamu wa kutekeleza maagizo ya wanasiasa ili wapate sifa na kubaki katika vyeo vyao. Anajuta kuingia ubia na polisi kudhibiti upinzani!

    Kwa maneno mengine, JK ametangazia ulimwengu kwamba amekoma, hatarudia tena!! Lakini, kwa nini atangazie mabalozi wa nchi za nje badala ya kutangazia wananchi na kuwaomba radhi moja kwa moja? Nani mwenye thamani kwake?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anasanifu tu watu, wala hana uchungu wowote. sanasana ameonekana kuhofia mali zlzopotea...sijaona km ana jipya.
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ninachojiuliza kila siku ni upi uwezo wa viongozi wetu kifikiri boldly. Kuna mambo ukiyafanya lazima utatengeneza martyrs. Sasa iweje leo wadanganye kwamba hawajui hali ile ya Arusha imetokeaje? Namheshimu sana RPC wa Arusha aliyeondolewa kwa mizengwe ya uchaguzi. Leo hii anasimama kando ya wote ndani ya jeshi la polisi wasiotaka kutumia akili zao aking'ara kwa kutukuka.

    Ipo siku nchi hii itawanyanyua watu wa aina ile na kuwaweka sehemu wanayostahili maana walijua wanachofanya. Wale ambao wana vichwa halafu wanafikiri kazi ya kichwa ni kubebea mabox na sio kufikiri, I wish them all the best.

    Their days are numbered.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Amesikitishwa na nini? Hii ni danganya toto tu. Watanzania hatujasahau alipowatisha TUCTA walipotaka kuandamana kwa kuwaambia wangekumbana na nguvu ya dola na kwamba polisi wangewatandika sawasawa. Polisi walichokifanya Arusha ndiyo maelekezo yake. JK asiwapige changa la macho watanzania. Kama ansikitika kweli, basi afanye kama Magafu alivopendekeza.
     
  19. V

    Vancomycin Senior Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeeh yaani huo unafiki uliofanyika mbele ya wanadiplomasia wa kimataifa ndiyo ukomavu wa kisiasa baada ya kuibaka demokrasia kazi ipo.
    Nadhani yakupasa utafakari kwa kina ikibidi ufute hiyo kauli.
     
  20. M

    Masauni JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni mnafiki mkubwa sana, kuonyesha kusikitika ni kutaka kuwaaminisha watanzania kwamba yeye hausiki
    na kutaka kuwapoza wananchi ambao tayari wameonyesha kutokuwa na imani na CCM, Kweli bado viongozi wanawaona watanzania ni wajinga.
     
Loading...