Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji Arusha, Jeshi la Polisi walitumia Risasi za moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 29, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nashangaa, kwani ni Jeshi la Polisi walitumia risasi za moto??

    Kuna Risasi za mpira, hata Uganda zipo.

    Jeshi la Polisi lishitakiwe..

    Jeshi la polisi Tanzania hawajui kuhusu rubber bullets
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu une refaa ishu ipi ... kuna ishu mpya huko arusha imetokea?
     
  3. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Bwana weee!
    Mwandishi. Hebu jaribuni kuandika kwa kukumbuka kwamba kuna mtu mwingine atasoma message yako bila kufahamu unafikiria nini. Hii itasaidia kupunguza muda wa mahangaiko kutafuta maana ya meseji yako.
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mauaji yaliyotokea wakati wa maandamano halali ya chadema
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    i hate this kind of reporters, eleweka basi na utoe taarifa kamili.
     
Loading...