Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maua Garden mnachekesha umma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Apr 7, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya mapumziko, nimetoka na familia familia yangu ili kupata mlo kidogo.
    Nikaamua tukapumzike maeneo ya Kunduchi Beach kuna mgahawa tulivu sana wa ki Swiss. Tumekula, tukaona inabidi tuongeze ladha kwa kuweka mayonaise. Jamaa wakasema mayonaise kijiko kimoja ni sh. 1200/=
    kwa kweli nimeachwa mdomo wazi, sita ona ajabu siku nyingine nikiambiwa tomato sosi inauzwa.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Rudi kwenye mabanda ya mama lishe acha kujidai mzungu kwa kwenda kula mashikolo mageni
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Lolest!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    We mama umemwelewa mtoa thread au umekurupuka kum-descourage? Tuache negative and descouraing thoughts ambazo zinadumaza mwili na akili.
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haiuzwi hiyo kitu, nadhani walitaka uwabakishie chenji hao wahudumu, usiwaone kufanya kazi hoeli zenye hadhi kubwa wana njaa kinoma, we wape siku moja kisha utaona matunda yake, hawatakuomba tena kwa wiki 3, kila wakikuona umefika mlangoni lazima wakukimbilie na kukuita Mheshimiwa.
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    K.M ni mtani wangu, kabla hakjaipost alinijulisha kwa simu kilicho mpata, nikamwambia hiyo ni namna mpya ya kuombwa tip. Nilipo comment nilikuwa namtania rafiki yangu. Sijui kati yangu na wewe ni nani aliyekurupuka?
     
Loading...