Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mau Mau Watoa Ushahidi Wa Dhulma Zidi Ya Uingereza

Discussion in 'International Forum' started by Junius, Oct 24, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ushahidi unaodhihirisha kwamba serikali ya Uingereza ilifahamu dhuluma za kibinadamu zilizotekelezwa na maafisa wake nchini Kenya miaka ya 60 na 50 umewasilishwa katika kesi ya kudai fidia nchini Uingereza.
    Wakenya watano ambao wanashtaki serikali ya Uingereza pia wamewasilisha ushahidi ulionakili mbinu za mateso ikiwemo dhuluma za ngono miongoni mwa wanawake na wanaume.
    Maafisa wa Uingereza waliwakusanya maelfu ya raia na kuwafungia katika kambi za mateso wakati wa harakati za ukombozi wa uhuru wa Kenya zilizoongozwa na kundi la Mau Mau.

    SOURCE:BBC SWAHILI SERVICE
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kweli wema hauwozi, dhambi haifi na kama utakavyofanyia watu na ww utafanyiwa hivyo hivyo. Ipo siku dhulma iliyofanyika mwaka 1964 kwa kile kilichoitwa "Mapinduzi Matukufu zanzibar" a.k.a "Mauwaji ya Kimbari", haki itatendeka hapahapa duniani
     
Loading...