Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matusi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Antar bin Shaddad, Jun 14, 2012.

  1. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee lusinde ni kilaza kweli hajui kuwa cku hizi line cm hutolewa bure na makampuni ya cm! Huyu jamaa ana degree ya upumbavu
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    We kweli kichwa maji! unadhani yeye anapenda au anakwepa gharama ya kupiga kutoka mtandao mmoja kwenda mwingine! kama gharama ya kupiga mitandao yote ingekuwa rahisi unadhani angemiliki line zote? kweli uyu mbunge kilaza badala ya kutetea interconnection fees ipungue anaanza kulalamika mtu kumiliki line nne! nimeanza kuamini kuwa wabunge wa ccm ni mabwege
     
Loading...