Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matusi wanaodaiwa chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mumwi, Mar 8, 2011.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufuatilia katika mikutano yote ya chadema hadi kuitwa wahaini, kumbe ni Dowans, Epa,kagoda,Richmond na kuwatetea wana angalau hali ya maisha ibadilike lakini ndo imekuwa balaa kwa chadema Ila hukumu yote iko kwa wananchi.

    Matamko ni mengi kila mtu anajaribu kutoa tamko ili angalau asikike.
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi kila mtu ndani ya CCM ni msemaji anza na mkuru mwenye Dr. Dr. Dr. Jeykei, Mama lao Sofi Simba, Guninita, Magufuli, Babu lao Tyson Wasiira, Mwanajeshi mstaafu Chiligati, Msema ovyo Tambwe.

    Cha ajabu sasa wanasema Chadema wanatoa matusi na matatizo bila suluhisho, sasa wakiwapatia suluhisho ninyi mnaolipwa mshara kwa kazi hiyo mnafanya nini huko maofisi? Muwapishe sasa.
     
  3. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasema na ninarudia tena.............."Wanaume wenye uchungu na nchi hii ni wale waliopeleka suala la kupinga kulipwa Dowans mahakamani. Wengine wote wanaozunguka mikoani ni madebe matupu tu" Hawa hawana sera ila wanatafuta sifa za kitoto. Msijifanye waarabu. Mwenye akili kaelewa.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaa man umesomeka vizuri sana. Hao jamaa hamna kitu kichwani.....very unbelievable!
     
  5. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hivi maisha bora yataletwa na maandamano au,wadanganyika hebu kuweni na akili mnatumiwa kama pedi :hand:
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red huyo ni TX kutoka Hifadhi ya Gombe ameitwa kuongeza nguvu baada ya kuona mapigo ya Chadema yanazidi kuibomoa CCM
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sisiem hawataki kusikia kabisa hayo maneno manake ndo nyavu za kuwakamata kwa wananchi!!!!!
     
Loading...