Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matusi Redioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, May 24, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Leo nilikuwa nasikiliza kipindi cha jahazi Clouds Fm, Kibonde, Kayanda na Wasiwasi walikuwa wanajadili kuhusu kufa kwa ATC, mjadala umeenda vizuri japo Kibonde alikuwa anaonekana mwenye jazba sana.......kilichonishangaza ni pale alipojidai kuwa ana machungu sana na kufikia hatua ya kutoa tusi la nguoni (k****m***m**k**)nadhani watu wazima mmenielewa, Hata wenzie aliokuwa nao niliwasikia wakicheka kichinichini kwa mshtuko walioupata na simu zikipigwa mfululizo,sasa linakuja swala la je....Clouds FM imekuwa ya kihuni namna hii kiasi ambacho imeanza kutoa matusi ya nguoni?
    Nadhani kuna mliokuwa mnasikiliza pia,mtakubaliana na mimi. Kwa kweli ni fedheha.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hii radio bana...haya ngoja tusikie TCRA watasema hawakusikia
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,758
    Trophy Points: 280
    hiyo redio huwa sisikilizi nowadayz huyo kibonde nilishauliza anapitiaga bar kwanza
    coz ana mambo ya hovyohovyo allah ndo ajuaye na ndo sisikilizi tena :smash::A S thumbs_down:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Ni aibu sana, Kusaga asipokuwa makini na huyu mtu redio yake itakosa wasikilizaji, sio sehemu zote ni wabaya lakini ajitahidi kurekebisha pia na kule kwenye kasoro. Kila siku lawama kwa Kibonde haziishi, mimi nilikuwa nasikiliza na nilikuwa namuona ana mapungufu lakini sikuwa nachukulia kihivyo....but leo nimegundua Kibonde ana walakini....nilidhani anasingiziwa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    hi ndio clouda fm
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nilisikiliza lakini bahati mbaya au nzuri nilihama kabla ya hiyo scene, lakini kibonde si kati ya presenters ninaowakubali, akili yangu inaniambia ni mtu wa kujipendekeza kwa watu fulani, mimi husikiliza power breakfast angalau namwona hando anajua anachofanya, akiwa na co wake barbara, namkubali pia PJ wakati wa kuperuzi na kudadis. Bonge naye namuona yuko decent. Huyo kibonde kaeni naye wenyewe.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mpende msipende, mkubali msikubali Kibonde yuko juu. Nina uhakika kabisa kama Tanzania tungekuwa na mfumo mzuri wa listener ratings basi kipindi cha Jahazi kingekuwa kiko juu sana katika muda wake kinapokuwa hewani (saa kumi mpaka saa moja jioni).

    Kama kweli Kibonde angekuwa mbovu kama ambavyo wachache wenu mnavyotaka watu waamini basi nina uhakika kabisa wasikilizaji wa kipindi hicho wangekuwa wameshapungua tokea zamani.

    Lakini inavyoelekea ni kinyume chake. Ili mtu uweze kujua na kumkasirikia kuwa leo kasema nini ni lazima u tune in kwenye kipindi cha Jahazi. Bila kumsikiliza utajuaje na (kujifanya) kukasirikia kile alichosema?

    Kibonde kaza buti mwana. Uko juu. Simamia kile unachokiamini na usichoke wala kutishika kutoa maoni yako kwani wewe siyo reporter wala news anchor. Wewe ni commentator. Fani ya utangazaji kama commentator inakupa uhuru wa kutoa maoni yako kinyume na ilivyo wasomaji na waandishi wa habari ambao wanatakiwa kuandika na ku report facts.

    Just remember this my brother. Don't let the haters faze you. Make your haters your motivators by becoming the number one hater aggravator in the whole wide world. I got your back son. Keep up the good work.
     
  8. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uongo, hata mimi pia nimesikiliza, hakuna sehem aliyotukana kama unavosema, hata kama angelikua ni mjinga kiasi gani asingeweza kutukana hilo tusi on air, punguza chuki.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    no no no.....Kibonde simchukii kwa sababu hata nikimchukia simjui, na isitoshe mimi ni mpenzi sana wa kusikiliza Clouds, na inakuwaje leo kwa sababu nimemchukia nije niseme kuwa Kibonde ametukana wakati ni uongo?........
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli katoa hilo tusi, basi hoja kama hii itatokea pia kwenye media nyinginezo, nakuwa mzito kuamini moja kwa moja kama kweli katukana live.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wabongo ndio zetu....mtu akikosolewa/semwa basi HAPENDWI!Yani kila kitu watasema ni chuki....ndo maana hatuendelei!
     
  12. d

    dropingcoco Senior Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekutuma uje kumtetea? au ndio wewe mwenyewe kibonde unataka kujisafisha?tumesikiliza jahazi na tumemsikia akitoa tusi, jamaa la hovyo sana lile
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa baadhi ya wachangiaji wa uzi huu, hata humu ndani mna Vibonde kibao ama wapambe wake. poor We!
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli katukana nimesikia,na wenzake wakacheka sana.
    Naona Preta kanizidi spidi,nilikuwa nataka niweke hii taarifa.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Shimo la taka ngumu.
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata KIU na magazeti mengine ya udaku yanasomwa na watu wengi kuliko Financial Times. Lakini hiyo haina maana kuwa hayo ni magazeti makini au ni kwa watu makini (japo mtu makini anaweza kuyasoma kwa sababu zake binafsi) kuliko Financial Times. Mwambie Kibonde aandike "article" juu ya maada yeyote ya kijamii (amekuwa kwenye mambo ya habari muda mrefu kwa hiyo anatakiwa awe na uelewa wa kawaida wa mambo yanayoihisu jamii) na aiwakilishe mahali - kwa mfano mdahalo wa kitaifa (achilia mbali wa kimataifa) uone kama itapita awamu ya kwanza ya mchujo.
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Radio mawinguuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kibonde nilimsikia kwa maskio yangu akishabikia kulipwa la deni Dowans, akidai sio ishu kwani watanzania mil. 40 tukichanga buku 2 kila kichwa inakaribia kulipa deni, akaja akadai tena madai ya wanaUDSM ya kuongezewa boom hayana msingi kwani wanafunzi wa pale ni walevi, wazinifu na wapenda xtarehe, kwa ujumla ana hulka ya kujipendekeza kwa watawala. Jumlisha na haya ya matusi... Mh?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Anza wewe kuandika hiyo atiko...
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Inaelekea redio tulizokuwa tunasikiliza ni za mbao na zinamchukia Kibonde
     
Loading...