Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matured Lady

Discussion in 'Love Connect' started by Lait noir, Sep 3, 2012.

  1. Lait noir

    Lait noir Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu Wapendwa wanajamii,

    Mimi ni mkaka/Mbaba wa miaka 38 na ushehe, mrefu kiasi na maji ya kunde. Nina maisha yangu na si tegemezi.

    Ninahitaji mama/dada aliepevuka kwa akili anaejua maisha maana yake nini na 'Muogopa Mungu', Kabila na ukoo sio ishu sana kwa sasa. Elimu ninajua itakuwa 'inatosha tu' kwa wengi wanaopita JF.

    Kwa aliye na mtoto itapendeza zaidi
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh! sasa si uongee na huyu b2k muelewane ila yeye kasema hana mtoo wala hujui michezo. na elimu kasema ya chuo. hebu jaribuni kujuana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Lait noir

    Lait noir Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umri wangu umepita vigezo vyake mama yangu
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee............
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    duh! kwa mara ya kwanza toka niingie jamvini nimepewa heshima kubwa namna hii. be blessed nimefurahi sana kiukweli. nakupenda sana kwa hili.
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kuna mdada ni rafiki yangu ana mtoto,ni mwalimu,ni graduate,mtaratibu na anaimba kwaya,aliolewa wakaachana na mume wake!nimekaa nae miaka karibu sita namfahamu vizuri na katika miaka yote hiyo huwa najiambia mume wake hakujua ameachana na lulu kiasi gani!unaweza kunipm kwa taarifa zaidi
     
  7. c

    christmas JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kila la heri mkuu
     
  8. s

    souvenir Senior Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kwa nini wanaume waliozidi 35 humu wanataka binti mwenye mtoto tayari
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Ukikua utajua tu . . . . . . .!!
     
  10. s

    souvenir Senior Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nshakua na sifa hizo sina ndo mana nataka kujua ili nami niafute mtoto labda ndo sifa ya kupata mume ukishazidi 34?
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila la heri mkuu, Mungu atakusaidia umpate wa chaguo lako.
     
  12. mwajei

    mwajei Senior Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Bado unaendelea kutafuta au umeshapata. Niko mimi nina mtoto Mmoja ana miaka 4.

    karibu kwa mazungumzo zaidi
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    u seem to b a nice guy! unfortunately nimeolewa na Asprin, kud have PM'd u! nways all the best my brother!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    What??? OMG!! Do you know your password is my rightful property? Don't you dare.... someone will get killed!
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizi toto less than 25 ni upuuzi mtupu badala mjenge maisha mnaanzia urafiki-uchumba -uhusiano-ndoa outing nyingi ufujaji wa hela mwingi khaaa ukumpata huyu direct ni mke na maendeleo kama ana akili timamu pia
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    swali hapo kwenye 0-4yrs ulikuwa na nani?
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hawa wanajitambua tayari,yanini kujipa headache na binti ambaye bado anataka kwenda fiesta,then mara nying wanaume wa hiyo age wanakuwa tayari anawatoto so kidog it does balance kwani inamsaidia kuwa assured kuhusu malezi ya wanae kwani na hyo mwanamke nae ana watoto/mtoto.kwa ujumla at that age mtu antaka kutulia jamani sio tena maswala ya kupiga simu kwa mama kuwa mume /mke hajarudi wakati ndo kwanza saa nne usiku!
     
  18. mwajei

    mwajei Senior Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    @ Nivea - Nilikuwa na mwanaume lkn hayuko serious.
     
  19. D

    Dinam Senior Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni pm tuwasiliane zaidi
     
  20. Lait noir

    Lait noir Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu wangu
     
Loading...