Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matunda ya uhuru hayoooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 7, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia tumeongezewa na gharama ya petrol na kuiacha shilingi yetu idondoke kama dafu toka kwenye mnazi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Matunda tunapewa.Lakini mbona tunapewa yaliyooza?
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya ndio yanayo itambulisha SERIKALI inayotuongoza

    WAO NI KILA KITU, mpaka HAKI YA RAIA ni yao
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na bado tukikaa vibaya hata hayo yaliyooza hatutayapata
     
  7. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Hapo umenena mkubwa!
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi ina wenyewe hii, na matunda ya uhuru ni kwa watu maalyum!
     
Loading...