Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matunda ya sullivan summit yaanza kuonekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngambo Ngali, Dec 18, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    President Kikwete and Ambassador Carlton Masters re-open Mount Meru Hotel
    [​IMG]President Dr.Jakaya Mrisho Kikwete cuts the tape to officially re-open Mount Meru Hotel in Arusha yesterday evening. Flanking the president on the left is the new investor for Mount Meru Hotel, the Chairman of HODI Hotels Ambassador Carlton Masters. Third Left is the Minister for Natural Resources and Tourism Ezekiel Maige and on the right is Arusha Regional Commissioner Isidori Shirima.

    [​IMG]President Dr. Jakaya Mrisho Kikwete unveils a plaque to signal the official re-opening of the Mount Meru Hotel in Arusha last night. On the left is the new investor for the Hotel ambassador Carlton Masters who is also the Chariman of Hodi Hotels and Vice Chairman of South African Development Enterprise Fund) SADEF.

    [​IMG]The Chairman of Hodi Hotels Ambassador Carlton Masters take President Dr. Jakaya Mrisho Kikwete to a tour of the newly refurbished boardroom at the re-opened Mount Meru Hotel in Arusha last night.

    [​IMG]President Dr.Jakaya Mrisho Kikwete addresses invited guests and dignitaries who attended the re-opening of Mount Meru hotel in Arusha last night. Photos by Freddy Maro of Ikulu.

    Baada ya balozi Masters kuanza biashara Tanzania kufuatia mkutano wa Sullivan ("summit of a lifetime") tunategemea kuona wabongo nao
    wanapewa nafasi kama huyo bwana kama ambavyo logo ya summit ilivyoonyesha daraja toka marekani kuja afrika.

    Wao wameanza sasa zamu ya waafrika.


    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa bahati mbaya sana nikiwa kama mdau... sidhani kama ni matunda ya sullivan, its a strategic move mkuu and it was bound to happen
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunajitajidi kwa uzuzu kweli that was a summit of a lifetime, jamaa kajiokotea bonge la hoteli
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    alipewa Mtanzania akawa hana hela ya kufanya renovation! sasa sijui alaumiwe nani?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu geza

    nadhani labda nimechanganya au tumechanganya... hilo la mbongo hakuna ujanja aliharibu tu hoteli kwasababu ya kuwa na uhusiano na bwana sumaye kwahiyo akaepwa dili... huyu wa sasa nimependa efforts alizoweka mno na ni good move

    but one question je... pasingekua na sullivan, tusingepata the right investor? jibu ni no... tungepata tu,
     
  6. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hamna kitu mtakachopata zaid ya ajira. Hiyo hotel niya mTz na haina husiano na Sullivan bla bla.
    Andrew Young (Chairman wa Leon Sullivan) is a share holder in Barrick. Alileta mafisadi wenzake waje wafaidi tax holiday & 3% corporate tax wakiwekeza ktk migodi.
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkwere anazuga tuuu hapa ameenda arusha kulazimisha meya achaguliwe wa ccm, huu ni uzandiki kabisa udikiteta mpaka kwenye umeya?
     
  8. S

    Somi JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeona Itv news leo hao wenye hoteli wamepewa mkopo dola mil.24 na taasisi mbali mbali kwa ajili ya ukarabati ( crdb iliwapa dola mil.11 ).Ukarabati mzima umegarimu dola mil.25
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Carlton Masters na Andrew Young wako pamoja ktk SADEF, Sullivan summit na uchafu mwingine...
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we are being taken for shitty ride
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    acheni wivu nyie . hiyo hotel imezalisha ajira hapa arusha na pia imefungua uchumi kwa watu wa arusha . ni jambo la kufurahia .
     
  12. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bucho, asilimia kubwa ya waajiriwa wataishia kuwa wakenya .. utakuja kuniambia...
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    mh susuviri watu walioajiriwa wengi sana ni wa bongo . itasaidia sana kiuchumi . vijana wengi wamelamba kazi pale na watu wengi wana order ya kupeleka aina mbalimbali ya vyakula pale . ina umuuhimu sana sana kufunguliwa tena hile hotel .
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Acha masihara, watanunua nyanya za kuweka chini na kutandikwa kwenye magunia, wanunua kuku wanaolishwa ARV, watanunua kabichi iliyopandwa pembenimwa uchochoro ambao kila mlevi ana.....

    Kazi wanazolamba wabongo ni uporter, laundry, housekeeping na jikoni basi kazi za maana wanchukua wengine.

    Wageni watakaofikia hapo ni wa nje watakuja na hela za plastic ( crediti cards), faida kubwa itaenda nje ya nchi by way of dividends to shareholder.

    Hamna kitu hapo
     
  15. c

    chamajani JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee bana ustutanie hapa, Sullivan haitoleta matunda wala mbegu kwa tz, hao wawekezaji wataendesha mitambo yao kwa mishumaa? Kwanza mshumaa haukuzimika wakti wa huo uzinduzi?
     
  16. S

    Somi JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napata ugumu wa majibu ya maswali kadhaa: kama carlton masters ni mwekezaji serious wa kutoka marekani inakuwaje aombe mkopo kwenye benki ya nchi maskini duniani badala ya kuja na ela toka kwao? Isije ikawa mambo ya richmond yanajirudia maana tuliambiwa kampuni ya marekani richmond ilikuja kuwekeza ktk umeme bado ikapewa mkopo na crdb kwa dhamana ya serikali ya tanzania. Isije ikawa carlton masters anatumiwa kama kivuli cha kumwakilishi mwenye hoteli wa kweli ambae ni mwanasiasa kigogo wa tanzania maana hapa ni shamba la bibi kijijini kila mtoto anafanya analotaka. Jambo lingine la kuzingatia ijulikane hata marekani kuna mafisadi pia kama bernard madolf, viongozi wa benki ya lehman brothers nk.
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nani kakudanganya, unafikiri hata huyo mmarekani katoa hela yake? Kuna mkopo toka CRDB wa US22 million na pia hiyo development fund imetoa pesa ingine ndo maana wana shares 40%
     
  18. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CRDB aliyechukua mkopo ni mwekezaji wa kibongo
     
Loading...