Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matunda ya shule za kata

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, May 30, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu uploada tena hizo picha, hazionekani!!
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kuna kitu ambacho wadau wake watakijutia milele ni shule za kata. wanafunzi wanaopitia shule hizi kwa kweli wana hali mbaya sana kielimu! na kwa hili namuunga mkono Mzindakaya kuwa shule hizi zitakuwa sumu kali sana kwa ccm manake watoto watapita pale na kuharibiwa muda wao bila ya kupata elimu ya aina yoyote ya maana
     
  4. m

    mwalimu. Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kina negative na postive. Tuwape muda.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    granted... another 50 yrs zitatosha?

     
Loading...