Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matunda Ya Ccm

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SIMBA DUME, Jul 12, 2008.

  1. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #1
    Jul 12, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka fulani ZANZIBAR baada ya uchaguzi mkuu serikali ili tangaza hali ya hatari

    Kwenye maeneo ya BAGHANI kulikua na mhindi anategeneza Vespa yake wakapita wanausaalama

    MAMBO YALIKUA HIVI

    ASKARI:-Wewe muhindi hujui kama hairuhusiwi kukaa nje

    MUHINDI:-Hapana tabu dugu mimi hapana CUF mimi ipo CCM

    ASKARI :-Kama wewe CCM taja matunda yake CCM

    MUHINDI:-Matunda ipo mingi sana taja gapi taka veve

    ASKARI:-Matunda 5

    MUHINDI:pAPAI,EMBE,CHUNGWA,DIZI,FENESI.

    ASKARI:pUMBAVU SANA HAYA RUDI NDANI HARAKA SANA
     
  2. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna usingizi!????!
     
  3. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Its interesting
     
Loading...