Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumla apigwa

Discussion in 'Sports' started by Mahesabu, May 17, 2009.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mbwana Matumla Adundwa kwa Knockout Philippines
    [​IMG]
    Sunday, May 17, 2009 4:30 AM
    Mbwana Matumla 'Golden Boy' usiku wa kuamkia leo ameshindwa kuwika nchini Philippines mbele ya bondia wao AJ 'Bazooka' Banal baada ya kupewa makonde mazito yaliyomfanya aliage pambano hilo kwa Knockout katika raundi ya pili. Kabla ya pambano hilo Matumla alikuwa gumzo nchini philipines kutokana na historia yake nzuri katika ndondi akionekana ni tishio kubwa kwa bondia huyo wa Philipines.

    Katika pambano hilo lililofanyika kwenye mji wa Cebu nchini Philippines, AJ Banal au maarufu kama "Bazooka" alilitawala pambano hilo akimpa makonde Matumla kuanzia dakika ya kwanza ya mpambano huo.

    Matumla ambaye alionekana dhahiri kuelemewa na mfilipino huyo katika raundi ya pili, ilimbidi aliage pambano hilo katika raundi hiyo baada ya kupewa makonde mawili mazito yaliyomdondosha chari kwa nyuma.

    Matumla alijaribu kuamka bila mafanikio na refa wa pambano hilo alilimaliza pambano hilo katika raundi ya pili dakika ya 2:59.

    Banal kwa ushindi wake dhidi ya Matumla, amefanikiwa kupata nafasi ya kuzipiga kwenye usiku wa mpambano wa kukata na shoka kati ya Mmarekani Floyd Mayweather na Juan Manuel Marquez julai 18 jijini Las Vegas.

    Katika mpambano mwingine wa leo mkenya Morris "Virus" Chule alitandikwa kwa pointi na mfilipino mwingine Czar Amonsot.
    source nifahamishe.com
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwosha huoshwa..!
    Asitafutwe mchawi hapa, ni ngoma ilikuwa nzito kwa Matumla.

    Ajiandae tu kwaajili ya mapambano mengine mbele ya safari, atashinda.
    All in all , nampa pole.. ndo mchezo.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    lishe duni pale, si mnamwona?
     
  4. kamau

    kamau Member

    #4
    May 17, 2009
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ndo matatizo ya kumtumia baba yake kama coach mbadala ya kutafuta poffesionals
     
  5. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Lishe duni na kuwa na coacher mbovu
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ndo gemu
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hirizi alopewa na babake naona imeishiwa nguvu, pia uwezo wake umeisha sana kwanini asistaafu yule bondia wa Morogoro Cheka amemdunda mara nyingi sana!
     
  8. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Masa, Mbwana hajawahi kupigana na Cheka, unamzungumzia kaka yake Rashid.
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hii familia naona sasa ni wakati wa kuacha ngumi siku hizi kila siku wanapigwa
     
  10. 7

    7ceven Member

    #10
    May 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndo utamu wa mashindano . Piga nikupige. Itabidi akajipange upya. Wahenga walisema, "asiyekubali kushindwa siyo mshindani"
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Boxing kama michezo mingine ya kutumia nguvu inakwenda sana na umri...kwa sasa Mbwana Matumla ana kama 34/35 na ameshapigana sna anastahili kupumzika kwa heshima zote...wale wafilipino wapo fit sana kwa boxing ....nadhani hiv karibuni si mliona chamoto alichopewa Ricky Hatton na mfilipino yule PAciano.Tatizo la mastar wa bongo hawana kitu mbadala cha kufanya ndo maana wanaendelea kukomaa na game mpaka wafie kwenye ulingo au kwa maradhi!
     
Loading...