Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya tume ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maoniyangu, May 2, 2012.

  1. m

    maoniyangu Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kama hii tume ya katiba itakuwa na matumizi makubwa sana. Leo wamekabidhiwa jengo jipya, kubwa lenye kila kitu. Bado gharama za huduma mbali mbali ambazo wameahidiwa. Hii katiba nayo isijekuwa sehemu ya watu kuneemeka kwa ufisadi!!
     
Loading...