Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya Takwimu: Nani Mkweli kati ya Lowassa na Membe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Nov 14, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuhusu idadi ya wahitimu wanaopata ajira rasmi, Waziri Membe anasema hivi:
    Source: Membe ashauri makanisa yasaidie kutoa ajira kwa vijana

    Naye Waziri Mkuu aliyejiuzuru kwa kashfa ya Ufisadi anadai


    Source: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/192427-lowassa-atabiri-vita-tanzania.html


    Takwimu hizi zinachanganya. Tumwamini nani?

    Bonus Thread:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/184666-edward-lowasa-naye-ana-ugonjwa-wa-kusahau.html
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wote wezi waliokubuhu wanaotumia makanisa na misikiti kujijenga kuelekea 2015
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukisoma vizuri mmoja kazungumzia wanafunzi wanaomaliza vyuo vikuu tu (Membe) na Lowasa kazungumzia wanafunzi wanaomaliza msingi,Secondari na vyuo vikuu.

    Utaona wote wapo sahihi.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wahitimu laki 7 kwa takwimu za membe ni wa vyuo vya tanzania tu? Au africa
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Barubaru,

    Kwa maelezo ya ziada uliyotoa inamaanisha:

    Wanaohitimu Vyuo vikuu Jumla 700,000
    Wanahitimu vyuo vikuu na sekondari Jumla 850,000

    Yamaanisha nini?

    Wanaohitimu sekondari tu Jumla 150,000
    Wanaohitimu vyuo vikuu pekee Jumla 700,000

    Tuna wanafunzi wachache kwenye masekondari. Lakini la-ajabu tunao wanafunzi wengi ngazi inayofuata yaani vyuoni!! Wanatoka wapi?
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lakini kinachoonekana hapa ni kwaqmba wote wawili wanakubaliana
    kwamba tuna tatizo kubwa sana la ajira, hilo la data za wangapi
    wamemaliza ni suala la kisera zaidi na inategemea source ipi kila mmojawao
    ameinukuu. Inawezekana wote wakawa sahihi kulingana na sources...
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,349
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    How can u compare EL & Membe, Membe haaminiki kabisa, we know, ana data of which with little evidence he magnifies to make people believe, pia SI KIONGOZI, si hitaji kuulizwa hapa....
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Hamna mkweli hapo,wote mafisadi tu na waroho wa madaraka, waje na solution ya tatizo la ajira sio takwimu tulishazichoka. NARUDI DARASANI.
     
  9. kamatembo

    kamatembo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    How can u compare EL & Membe, Membe haaminiki kabisa, we know, ana data of which with little evidence he magnifies to make people believe, pia SI KIONGOZI, si hitaji kuulizwa hapa...]

    KWENYE RED HAPO MKUU...JE KUNA MTANZANIA TIMAMU ANAEMWAMINI LOWASSA LEO HII??
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri wote waongo!!! Ukweli hautofautiani hata siku moja.
     
Loading...