Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya super magic powder kunyolea

Discussion in 'JF Doctor' started by kvelia, Jan 12, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau ni mwaka sasa na zaidi nimekuwa nikitumia super magic powder kunyolea ndevu, naomba kwa wanaojua wanijuze kama ina madhara. Nitashukuru sana
     
  2. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Keli aisee maana isije siku tukaota ndevu za shaba. Wataalam tunaomba majibu.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna thread ndefu yenye majadiliano haya kwa kina ilishaanzishwa humu! Itafute...maana hii utapata michango iliyoshiba kama mule!
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi sikushaur coz nshaitumia ikanitoa michunusi mbaya zaid ya fenesi mpaka skul jamaa mmoja alinambia angekuw ni yeye angejiua!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Magic mie naona hatari, inafanya ndevu zinakuwa kama uji!
     
Loading...