Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya rwanda miaka 50 million 400;matumizi ya tanzania billion 27 tutaacha kuweka pesa uswiss?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Jul 5, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tutaacha kuweka pesa uswiss?
    Nani kakwambia tanzania maskini bana maskini wewe unaekimbizana na jua la aSbh mpaka jioni wenzio wanaita usiku wewe unahangaika na maisha....nimesoma sehemu matumizi ya rwanda wakati wa kuazimisha miaka 50 mwili umesisimka na kuona kwenye gazeti waziri wa kikwete akisema wametumia billion 27 kusherehekea miaka 50

    mwanga wa milele atuangazie bwana
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha tu sa nyingine m2 unaweza pata laana kwa kujiuliza ilikuwajekuwaje ukawa mtanzania dah,
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Idadi ya watu Rwanda hawazidi millioni 4 Tanzania ni zaidi ya milioni 40.
     
  4. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Unalinganisha pesa na idadi ya watu, Hizo fedha waligawiwa raia??
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    umemjibu vizuri sana,kwani hizo pesa raia waligawana
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupe na takwimu za idadi ya watu, ukubwa wa eneo. Katika hizo ngapi wametumia kuuwana wenyewe?

    Tukitandika barabara za Tanzania nchini Rwanda basi tutaifunika yote kusibaki hata eneo la kulima! - Magufuli.
     
  7. d

    double bb Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!!!, hii kweli kali
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rwanda wapo mil 11 wametumia 400milion
    tanzania tupo 45m tumetumia 27b
    mkuu milinganyo unaifahamu?

    11m = 400m
    45m = x (27,000m)
    mkuu hata bam haujasoma??
    kwa idadi ya watu tulionao ilitakiwa tutumie tsh 1,638m
    kwa kufuata mlinganyo wa Rwanda ila sisi badala yake tumetumia 25,362m zaidi yao.
    hata kama hawazidi watu 4m bado
    4m = 400m
    45m = 27,000
    kwa hapa ilitakiwa tutumie 4,500m
    ni zaidi ya million 22,500 ya rwanda.
    NIMEONA TUWE TUNAKUMBUSHANA HESABU WATZ WENGI HUWA TUNAZIKIMBIA!
     
  9. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi na wewe ulienda shule kutoa ujinga?Miundo mbinu ya Tanzania bado ipo chini sana...achana na kauli za kijinga.Tanzania is still one of the least urbanized countries in Africa...unajua maana yake in terms of infrastructure?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizo 400mil. ni kwa shilingi ya Tz au sarafu ya Rwanda?
     
  12. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Air Rwanda ina ndege 18, sisi moja tu Tumeambiwa tule nyasi, ikiongezwa ya pili je?:wacko:
     
Loading...