Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya pikipiki-Serikali mnasubiri wafe wangapi ndio mshtuke?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bobby, Jan 20, 2011.

  1. B

    Bobby JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jana au juzi nilimsikia Kamanda wa kikosi cha barabarani, Kamanda Mpinga, akisema kwamba moja ya sababu kubwa mpaka sasa idadi ya watu waliobadilisha leseni mpya kuwa chini ni fact iliyowazi kwamba waendesha pikipiki wengi hawana leseni. Nakubaliana naye asilimia 100 kwamba ndugu zetu hawa wengi wao hawapaswi kuwa barabarani na ndio maana wengi wao wanapoteza maisha kila siku.

    Kinachonisikitisha na kunishangaza sana sana ni kwamba serikali kumbe inajua chanzo cha tatizo lakini haiko tayari kuchukua hatua kunusuru maisha ya raia wake yanayopotea kila siku. Ndani ya siku chache kabisa nimepoteza watu wangu wa karibu kwa ajali za pikipiki, infact mwingine nimepigiwa simu 5 minutes ago. Serikali mnashindwa nini kupiga marufuku matumizi ya pikipiki kwenye main roads? Barabara tulizonazo hususani Dar hazitoshelezi hata magari yaliyopo sasa ukiongeza pikipiki tena zinazoendeshwa na madereva wasiojua sheria za barabari unatarajia nini zaidi ya vifo na vilema vya maisha? Nionavyo mimi faida za kupiga marufuku ni kubwa kuliko hasara. Serikali chukueni hatua haraka please au mpaka waziri afe kwenye ajali ya pikipiki? Bahati mbaya hili linaweza lisitokee kwani wao wanatumia mashangingi. Au may be mnasubiri taarifa za kiintelijensia kwamba ndugu zetu wanakufa kila siku kwa ajali za pikipiki? Kama ndivyo basi mimi ninawapa bure kabisa, watanzania wengi wanapoteza maisha kwa ajali za pikipiki please chukueni hatua madhubuti na kwa wakati.
     
Loading...