Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya mayonise katika chakula

Discussion in 'JF Chef' started by charminglady, Sep 2, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    habari za jumapili wadau, naomba kufahamishwa matumizi ya mayyonise katika chakula.
    - inatumikaje?
    - ina faida gani?
    - inawekwa katika vyakula vya aina gani n.k.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    kwenye salad madame......

    Kwenye kachumbariiiiiii

    au hata ukila chips, samaki wa kukaanga unaweka ketchup pembeni na mayonaise yako......

    Sie wengine hadi kwenye mikate kwa mbaaaaaali unaweka mayonnaise
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ina faida gani mamie?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    mmmmmh hata sijui faida zake mi najua ni taaaaaaamu bathiii
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwanamke gani hadi leo hii hujui matumizi ya mayonnaise au hata faida yake?.....ukitoka kanisani pitia talaka yako hapa Landmark, Ubungo.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani my daughter ndio charminglady? It can't be maana dowuta wangu anavyopenda salad iliyowekwa mayonaise siwezi amini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hi, my in law...siyo, nilikuwa namtania tu huyu @C. lady
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    naam mpendwa charminglady kama dadaangu BADILI TABIA hapo juu mayonnaise hutumika kwenye salad, kachumbari, wengine huweka hata kwenye mikate. Nia na madhumuni ya matumizi ya mayonnaise ni kuongeza ladha kwenye chakula chako kama vile utumiavyo, tomato sauce, soya sauce n.k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    charminglady ahsante kwa kutoa hii mada, maana nadhani umegundua kila ukiniwekea kwenye msosi uwa siigusi, mwenzio uwa siipendi na siielewi, ndo maana uwa sili kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,570
    Likes Received: 3,906
    Trophy Points: 280
    Na moja ya raw material yake unapoitengeneza hiyo mayonaise ,eggyork,oliver oil.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    huz sasa nimegundua kitu, nahc nilikuwa nakosea matumizi. sasa utaipendaje huz.. . . tena mayyonise ya American Garden ni tamu niaje @C6. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani sipendagi hayo makitu charminglady lol.....yaani hata nikikuja nyumbani kwako usijaribu kunisogezea mezani!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Maswali ya namna hii yanaashiria mdau fulani kuwekwa kwenye kona! Nyie subirini tu, mtakuja kuniambia!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naomba nijulishwa kuhusu aina ya mafuta kwenye mayonaise ..kama ni mazuri au mabaya..Mie kila nikila huwa najihisi kuongeza weight...wataalamu please msaada.
     
  16. m

    mymy JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaweza kutumia mayyonise kama appetizer..., mi hupenda kuiweka kwenye salad, pia natuma sambamba na ketch up mfano kwenye chips nk. ila nasikia kuwa inaongeza hamu ya ku-do...sina uhakika sana na hii.
     
  17. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    charminglady

    japokuwa mayonaise ni tamu, lakini sio nzuri sana kiafya, i mean huwezi kuila kila siku, sababu ina chorestro ya kutosha. alternatively unaweza kutumia yogurt sauce kwenye salad zako. yogurt sauce inatumia natural ingredients na ni tamu sana, mimi ndio natumia hiyo siku hizi, na familia yangu wameikubali.
    check this link for recipe http://www.jamiiforums.com/jf-chef/317608-yogurt-sauce.html

    eat healthy

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kumbe tuko na same tastes eeh?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Olive oil, japokuwa ni unsaturated fat kitu kibaya kwenye mayonnaise ni egg yolk. . .in general mayonnaise ina more than 70 percent fat composition
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Inaongezea kitambi tu na test yake murua ili usigundue tatizo hilo
     
Loading...