Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matumizi ya mastaa wa kike bongo!!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by faithful, Oct 14, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wadau mambo vipi?
    nimesoma gazeti moja pendwa linalotoka alhamisi nikapata hii stori ngoja niwape kwa ufupi
    eti mastaa wa kike bongo wanadaiwa kuwa na matumizi makubwa ya pesa kwa siku ili kulinda umaarufu wao....................hii ni pamoja na kuepuka kupanda daladala,hivyo kutumia gari za kukodi,tax au usafiri wake mwenyewe ambao pia kuna gharama kubwa ya mafuta.gharama za simu na pia gharama za saloon na chakula ambazo pia inabidi achague eneo babkubwa kupata huduma ili kutunza heshima.pia imeongelewa kujirusha viwanja vikali.......
    waliotoa matumizi yao kwa siku moja ni kama ifuatavyo:
    dotnata........laki tatu kwa siku
    aunt ezekiel...laki moja
    ray c...........laki na ishirini
    irene uwoya....mil moja
    jackline wolper...laki tatu
    rose ndauka..laki tano

    binafsi najiuliza je filamu za bongo zinalipa kiasi hiki kwa sasa?!!!!!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    duh kazi ipo....na huwa wanaziingiza kama wanavyozitumia?
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si juzi tu hapa walidai mwenye kulipwa sana ktk uigiza anapata sijui milioni 2,sas mtu anapata m2,au laki saba au m1 baada ya miezi mitatu ndo anaigiza tena atapata wapi hizo pesa zote za kutumia kwa fujo hivyo.
    sikubaliani nao,sio kweli hawana uwezo huo.
    kujikweza kusiko na maana.
    dotinata naweza kuamini kuwa ana uwezo huo coz ni mfanyabiashara na haishi kwa filamu.
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    irene uwoya alidai analipwa m2 kuigiza filamu nzima kila anapokuja nchini kuigiza,na akija anaweza kukaa hata mwezi,ina maana kila akija anatumia si chini ya m25 lkn analipwa m2,si uongo huo!
     
  5. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmhhh umaskini wetu unaanzia hapo ...........
     
  6. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda wana hudumiwa na mapedejee!kaka zetu wa jamii forum watusaidie kama huwa nao wakipenda wanahonga hivyo............
    ninavyoona mimi wanaume wa aina hiyo ni wale wa kupita.
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwakweli huu ni upuuzi uliopitiliza huwa wanaingiza kipato cha shilingi ngapi kwa siku kwa nchi kama zetu sidhani kama hao watajwa wako kwenye level hiyo labda watuambie wana dili za maisha mbadala na kazi zao so sad sijui kwanini hatutaki kuinvest akili na nguvu zetu kwenye mambo ya maana
     
  8. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star bongo? kaazi kwel kwel Nimeamini kila kizazi na mashujaa wake
     
  10. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawasemi kweli DADA yangu magumashi matupu ukiwakuta kwenye shuting ndo utaujua ukweli wanashinda njaa hawaishi kulalamika juzi juzi nilkuwa Dar Hoteli flani kulikuwa na wauzasura wapo kambini chumba chao na changu vilikuwa mkabala wanateseka sana yani sijui hawana chombo kinacho watetea wasanii jama nchihii balaa tupu hawana pakukimbilia hivi jaribu kuchunguza nguo wanazo vaa kwenye filam mwanzo mpakamwisho wa filam kabadili marangapi ndoupime
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanatia huruma lkn wanashindwa hata kutetewa sbb hawasemi ukweli badala yake wanaficha mateso yao kwa kujipa misifa ya uongo,
    kuna siku nilikua ubongo plaza bank akaingia yule sijui ndo jackline wolper kwa mbwembe zote uzijuazo akawa anagomba kuwa alitaka kuchukua hela lkn atm mbovu imeshindwa kumpa pesa,basi yule teller akammwambia ac yake haina hela na sio tatizo la mashine zao.
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Bongo kuna star.??
     
  13. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafinyufinyu na longolongo tupu, pesa matumizi si tungeona au wanatumia shimoni!!!!
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    fix, fix, fix, fix, uongo, uongo, uongo, uongo, kwa jinsi walivyodanya ni dhahili kabisa
    wanafuata ilani ya ccm na utekelezaji wake
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha haha sipati picha alijisikiaje duh!!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  16. s

    schulstrasse Senior Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtu kama Dotinata yeye si muigizaji tu bali ni mjasiriamali wa siku nyingi saana (mpishi na mpambaji wa maharusi nk), na anajituma,siwezi kushangaa sana matumizi yake, ila kama unategemea uigizaji Tanzania huwezi kuwa najeuri ya kutumia Milion moja au laki tano kwa siku, kwa Avatar ipi uliyoitoa hadi ikuingizie mihela yote hiyo?:biggrin1: hawana lolote choka mbaya tu hao
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    mambo mengine bana.mnataka tutukane tupewe BAN tu hapa
     
  18. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ray C si alishindwa kulipa kodi ya nyumba wakati fulani (mwaka huu) tena alikuwa anadaiwa kati ya laki 4 na 7 hivi, sikumbuki vizuri, deni la muda mrefu !
     
  19. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna yule dida naye alifilisiwa na benk kwa kushindwa kulipa m1 na laki 7..............!
    sasa hawa wanatuambia uongo gani huu wa kitoto.......................!
    choka mbaya tu hawa hamna kitu................!
     
  20. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Wanataka waonekane matawi.....kumbe choooka
    Duh mtu anatumia 25M kwa mwezi hukua anaingiza 3M kwa miezi 6/3????
     
Loading...