Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya mapato ya mtanzania yana walakini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tausi Mzalendo, Sep 20, 2010.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MTANZANIA KIUMBE WA AJABU SANA!

    MAPATO YANATUMIKA ATI KUSUTIA WAMBEYA - kipindi maarufu cha redio clouds "LEO tena"kimeleta "LIVE" hekaheka za watu wazima OVYOOOOO kwenda kuposa, kulipia mahari na hatimaye kushereheka kuolewa mwanaume anayesifika kuchonganisha watu pande za Dar es salaam!

    cha kushangaza basi....sherehe hizo zilizojaa nderemo na vifijo ziliambatana na pati ya nguvu sana iliyogharimu malaki kama siyo mamilioni ati kumsuta na kumfunza adabu mwanaume mmbeya! HALAFU TUNASEMA WATANZANIA NI MASKINI WA KUTUPWA.

    MUDA UMEFIKA TUKAJUA KUWEKA SAHIHI VIPAUMBELE VYA NAMNA TUNAVYOTUMIA MUDA NA PESA ZETU.Serikali isifumbie macho upuuzi huu...
     
Loading...