Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi Ya Kwaya za Makanisa ktk Kampeni-SUMBAWANGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ayhan2000, May 27, 2012.

  1. a

    ayhan2000 Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupitia tathmini ya uchaguzi wa mwaka 2010 baadhi ya makanisa yaliruhusu kwaya zao kutunnga nyimbo kumnadi mgombea wa CDM mfano halisi ni kwaya ya familia takatifu na kwaya ya pentekoste chipu najiuliza kikatiba ikoje hii na ni yapi mahusiano yaliyopo kati ya chama husika mgombea na makanisa hayo
     
  2. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Namtafuta "Ptz" hapa jukwaani. Alitaarifu vizuri sana kutokea mahakani siku ya hukumu. Nadhani unalijua hilo. Tusaidie na zile taarifa za kasense (usiku) siku ya kupiga kura 2010. Ikibidi jazia na matukio ya mtendaji wa katandala (unakumbuka). Na siku ya mlungula pale kantalamba-fuatilia ushahidi mahakani. Huu uzi wa pili unafungua kwa utata!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona pale kanisa fulani liliposema JK ni chagua la mungu 2005 hamkusema..2015 ndo mpka misa zitaendeshwa kuwa chagua CHADEMA..mtaelewa tu...tulieni hivyo hivyo mbona 2015 mtasikia utamu sanaa...
     
Loading...