Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya iPad Bungeni: Nahodha amuiga Zitto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo, Jul 28, 2011.

  1. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri wa mambo ya ndani anasoma budget yake kama mhe zitto kupitia ipad mjengoni now!!
     
  2. m

    mtotomagwanda Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mara ya kwanza magamba kupitia wizara ya mambo ya ndani ya nchi,wanatumia ipad kuwasilisha bajeti yao.
     
  3. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa mambo ya ndani naye hajapitwa na teknolojia,anatumia ipad kuwasilisha hotuba ya wizara yake.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuiga kutamponza, hana jipya!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kumbe hata wazanzibar wapo hahahahah safi sana!
    Sijui ataongelea polisi kuua raia kwa risasi za moto??
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    They area all followers. Wa kwanza ndio anang'ara!
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Raia wa kigeni ame advance! hivi ana umri gani yule? hata simuelewi elewi
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,756
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    kadesa huyo. ]
    majuzi nimekutana na mbunge mwingine wa CCM (Jina kapuni) akiwa pale Samsung mlimani city anauliza nataka ile simu ipo kama laptop. anaulizwa ikoje anasuasua kujibu - mpaka mimi nikamsaidia ni ipad mweshimiwa? akasema ndiyo hiyo hiyo kijana asante kunisaidia. akalipa akasepa, nafikiri sasa hivi atakuwa ameajiri mwalimu wa kumfundisha matumizi.

    Mh. Zitto umezua balaa bungeni -- lol
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Tunataka hoja. Na huyu nadhani atabanwa na akina Tundu Lissu manake suala la polisi kuua raia litajitokeza kwa mapana yake!! Atumie ipad ama ipod tunataka hoja na jinsi ya kutoa elimu ya uraia kwa polisi ili wasiue raia hovyo.
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    kila kitu lazima kiwe na mwenye kuanza na wavumbuzi wa teknolojia hii hawakuanzisha hiyo ipad kwa ajili ya zito pekee yake
     
  11. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    copy and paste
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa kwanza ni nani vile? Mzungu au? Tunakuwa wa kwanza kusema ziwa victoria halikuvumbuliwa na Spake kwa kuwa kulikuwa na wasukuma na wakerewe huko ziwani kabla hajaja mzungu!! Leo tunakuwa wa kwanza kusema Zitto ndio wa kwanza!! Mimi nadhani wa kwanza ni mzungu au?
     
  13. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nahodha is one of good leaders, anajifunza, msikivu, na ni kiongozi.

    You made TEHAMA FAMILY proud today, big up mambo ya ndani... Big up ict team pale wizarani.
    Congrats comrade.
     
  14. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anadhana akitumia ipad wabunge wa upinzani watamheshimu kisha hawatamuuliza maswali magumu!
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Tangu lini Zitto wa kwanza kutumia I pad ?.Inchi nyengine kifaa hiki mainstream,watoto wanakitumia kucheza games.La muhimu siyo nani katumia Ipad mwanzo bali convinience inayompa mtumiaji hasa for presention purpose.Navigation is second to non.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wa kwanza kwa kutumia ipad kwenye bunge letu la Jamhuri. Pengine kama Zitto hakufungua pazia wote wengekuwa kwenye makaratasi!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maendeleo yanaanza hivyo! Hamkumsikia Lusinde juzi alivyodai kuwa aliyegundua pen baada ya kuona imepitwa na wakati akaanzisha calculator, baadaye computer. Kweli magamba kwa kufananisha visivyofanana.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakuu huku Arusha Ngeleja katukatili, mtujuze kuhusu bajeti ya Mh. Lema, waziri kivuli mambo ya ndani ya nchi
     
Loading...