Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya huyu rafiki yangu wa kike yananishangaza.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 30, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari za wakati huu wananchi wenzangu.ebana,nina rafiki yangu wa kike{urafiki wa kawaida}ambae bahati mbaya ye hana bumu so anategemea kila kitu toka kwa wazazi wake,cha kushangaza huyu bidada ana matumizi ya ajabu sana afu akiishiwa me ndo wakukopwa,mfano mwezi wa kumi 2lvofungua chuo kaja na tsh 1.3milion,akatakiwa alipe ada ya semister 1 ambayo ni lak 6.5 bt cha kushangaza amelipa lak 4.5 hzo zngne anajua ye mwenyewe alipo zipeleka kwa maana hadi sa hz ananiambia hana hela hata ya kula na anaogopa kumpiga kizinga mzee wake,mwanzo nilimshauri hzo pesa ka atashndwa kukaa nazo ts btr aweke kwenye a/c yangu atleast nimsaidie kumuwekea bt akapotezea..sa wadau huyu rafiki yangu nimsaidiaje tena kama hadi umri huu hajui kujibudget?
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huko ktk black
    ni vema alivokataa mana wajanja wengi cku izi kaka
    mpotezee mi naona
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa yana kushangaza vipi wakati huyajui hayo matumizi yake?

    Ungekua unajua analewea au anaishia kununua pamba tu ndio ningeelewa mshangao wako.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mweke kima kimada labda ataambulia hata ubwabwa maharage
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si umeamua kuwa sponsor bwana afanyeje sasa?
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utoto unamsumbua,coz anajua pa kwenda kuchukua zipo,
    Ww mkopeshe akienda kuchukua si atakurudishia tu.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tumia pesa ikuzoee bwana. Ukiipata tumia ukiikosa jutia. Serikali yenyewe budget inawashinda, sembuse huyo.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Soma dogo, acha kuwaza mambo yasiyokuhusu!!!!!!!
    Km huyo dada hana hela ana uhakika wa kupata nyingine yawezekana yeye ni familia bora, kwao huwa haziishi na ndio maana anafuja hela!!
    Akijua uchungu wa hela, maisha ni nini!!!! na akianza kutafuta hela yeye mwenyewe ndio ataacha.
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kumbe huku JF kuna wanafunzi??? nilidhani wako FB tuu??
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna tatizo gani wakiwepo!? Af nani kakwambia FB ni maalumu kwa ajili ya wanafunzi!?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hilo lenyewe liko fb afu bado linaponda wenzake!
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtafutie kidume wa kumlea!
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    khaaa ! kuna usomi bila kupitia uanafunzi ?
     
Loading...