Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matumizi ya facebook yanaweza kuvunja ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jun 22, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli matumizi ya facebook yanaweza kuvunja ndoa,kwasababu watu wengi wanaochart kwenye facebook ni wanausisha zaidi mapenzi na sio kingine pia inawafanya watu wanakuwa so free kusema chochote na ata kukufanyia chochote,na usiweze kubisha coz inaonyesha details zako zote.
     
  2. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio ukijiji wa dunia huo.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Hamieni JF mtunze heshima zenu na za ndoa zenu
     
  4. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwelii kabisaaaaaaaaaaaaaaaa,ukijijiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli bt kwani jf nao watongozani?sema matumizi yake ni tofauti,ipo juu kiasi chake,mjitaidi kuwashawishi waameeeeeeeeee.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    100% ni kweli
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikajiunge FB....kumbe kuna vya bwereree.... madem wa JF wagumu sana...afu unaweza fikiri unatongoza demu kumbe dume....Avatar zinatuponza
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unapotembelea mitandao ya kijamii sio FB to ipo mingi sana unatakiwa uwe makini na details zako pia na watu unao-deal nao. Kuna maafa makubwa sana kwa jamii ya leo. Take care.
     
  9. giningi

    giningi Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena,mume wangu kajiunga na fb kwa kujificha sijui anamaanisha nini,au ndo anatumia kutongozea ivo?wana jf mnaonaje nianze mimi kujipendekeza kwake nikitumia jina jingine kwene FB hahaaaaaaaaaaaaa then nione kama atanitongoza
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio member wa hiyo kitu, in fact sipendi hicho kitabu cha sura! :bange:
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Lazima tuwe tayari na changamoto za TEKNOHAMA,vingivevyo inakula kwako.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kila kitu kina faida na hasara, jinsi utakavyokitumia akili kichwani mwako. pia kuna ma-setting kibao, usiadd watu usiowajua na hata unaowajua unaweza weka restriction, msilundike mapicha yenu huko not safe oooooooh bora kubaki jf tu
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya 95%
    bcz facebook inapelekea ushawishi kwa wengine,
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tatizo ni security features tunazoweka kwenye accounts zetu, ukiwa makini hamna kitachokuzingua na ndoa/mahusiano yake yatakuwa secured
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Nilijoin zamani lakini huwa sipendi kuingia, naweza kuathirika vipi? Pili nawezaje kutoka kwenye FB
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya wana fesibuku,ndo maana sihangaiki nayo!
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Facebook lakini utakuta ina magari,viatu,jicho,maua,etc kwanini wasingeiita album?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Babu kwani bado unachomekea ndogondogo?
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Una moyo wa kustahimili yatayotokea pindi atakapokutongoza?
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Hapo unaulizia nywele saluni au meno mdomoni?
     
Loading...