Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya facebook...hasa kwa wenye ndoa..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MimiT, Apr 30, 2012.

  1. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Ningependa hasa kuelimishwa matumizi ya facebook. Umuhimu wake ni upi? Kwa upande wa wenye ndoa...ni sahihi kujiunga na facebook? Najua wengi mtanishangaa lakini naamini kuwa aliyeanzisha facebook alikuwa ana nia nzuri tu lakini kadri cku zinavyoenda naona kama matumizi yake yamekuwa ndivyo sivyo. facebook ina encourage mahusiano yasiyo halali. (kwa mtazamo wangu)
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sa mbona umetunga paper afu ukakaa chini ukatengeneza marking skim...then uka-attach!@jc--
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Mimi fesbuku siifagilii hata kidogo. Kiukwelikweli sijawahi na sitaki kabisa kujiunga huko. Acha niwe mshamba tu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    uzuri na ubaya wa kitu hutegemea vile utakavyotumia!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    halafu huko wake za watu zinashoboka balaa
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona wewe upo huko?
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kwa wanandoa tu,hata kwa relationship za kawaida..watu wana flirt na watu hata 20,full maugomvi ya wapenzi.mtu anaishi bila amani kule.khaa,shida zote za nini.it is gud 4 meeting pipo.but its bad,when it kams to mahusiano.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuikubali hii kitu ati facebook..ht watumiaji wake wengi ni vijana tu,wanasema ujana ni maji ya moto. Namshukuru Mungu kwa kuniongoa na mambo ya ujana.
     
  9. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    ukijiunga na facebook lazima tu utapata watu kibao wa kukutongoza au utawatongoza. mimi siipendi kwa kweli
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah,me nliwah kujiunga fb bt tangu mwaka jana july nilitoa. res. nilipata marafk weng bt asilimia kubwa walikuwa marafk wabaya nkiwa na maana walikuwa wanataka tuwe wapenz. nkaona cha mno nini. kila anaekuomba urafk anakutongoza. sa kuepuka usumbufu nkajitoa.
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba ulihamishia album yako yote kule watu wakawa wanakuthaminisha then kwa maumbile yako yakawa yanaamsha mishipa yao? Hebu funguka.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    maumbile yenyewe utata mtupu, btw nilikeka pic half size cha ajabu inbox ikawa overloaded... je ningeweka full
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Labda mimi nitakua na low vision!
    Nna maana yale yafanyikayo fcbk sidhani kama na huku yanashindikana incase ukiwa u'muumini wa hayo mambo!
    Tofauti nizionazo mie ni chache, mf. Social ya fcbk imepanuka kwa maana ya kuwa na Members wengi than Jf.
    Mambo ya kuweka profile photo za kimagumashi yanafanyika kwenye mtandao wowote.
    Fcbk childish iko kwa kiwango kikubwa kuliko Jf
    Kwani Jf ukitaka kutongoza wengi na ukawapata inashindikana nini?
     
  14. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ungeweka full watu wangeshaenda kuregister ndoa kwenye nyumba za ibada bila ridhaa yako! Kama half size tu watu wamechanganyikiwa inaonekana you are very cute! Ngoja nami nitafute namna nijionee.
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama ni hivyo ngoja niku pm tuchat vizuri.
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ni mtazamozamo by naniliu. ni kweli ukiwa member wa ile chama hakuna kinaƧhoshndikana!
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati we unakimbia,wenzako wengine ndiyo hawaishi kujinadi.. Kuna chizi mmoja anajiita "Cute Gag Gal",na "Gestar Ley Mcharuko",mwingine anajiita "Cool Hummin"..

    Hao acha tu!
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh, me cyawez ndo mana nkasepa mapema!
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mwingine alijisifia kuwa kashapata "cha Arusha" sasa anajisikia mwerere...

    Majuzi kuna mwingine katupia picha ya mdada aliyelewa,kavaa chupi na blauzi,na hajavua viatu kitandani!

    Halafu mademu..
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    washaifanya fb km danguro! hapo ndo shda inapoanzia....
     
Loading...