Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya dola yatatumaliza watanzania

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by RKajage, Feb 17, 2012.

  1. R

    RKajage New Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba tujadili hili la matumizi ya dola wakati watanzania wengi mishahara yao inalipwa kwa madafu. Mimi ni mmoja wa wateja wa Dstv tanzania inasikitisha monthly subscription fee ni USD 78. Ni kweli sheria iliyopo inakataza mtoa huduma kutokataa pesa ya kitanzania kama mtoa huduma gharama zake zipo kwa USD. Hii haimsaidii kitu mtanzania hata kidogo kwani kushuka kwa thamani ya Tshilingi haimuadhiri hata kidogo mwekezaji kama Dstv. Na sina uhakika kama wafanyakazi wa Dstv wa hapa tanzania kama wanalipwa kwa dola mishahara yao. Kwa mtazamo wangu huu ni aina ya ufisadi kwa watanzania na Dstv anafanya hivi kwa sababu ya monopoly ya huduma anayoitoa. Tujadili...
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaona gharama dstv kubwa bora uache.. Starehe gharama mkuu.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni kweli tunaumia lakini tutafanya nini na starehe tunataka?
     
  4. n

    ngony Senior Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkiamua kuweka wazi hlo litaisha, pale imtu tulikua tunalipa kwa dola, tuka-fight mpka sasa wanalipa in tsh. (japo cpo tena pale,maana tusingekua salama kwan ulikua ulaji w watu,exchange rate kwa wanafunz ilikua 1700 mpka 1800,mshahara wafanyaka walilipwa kwa xchange y 1100)
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    eeehh huu nao utambulisho ati.!!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu,naona una uchungu na Tz yako.
     
Loading...