Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya Credit/Dedit Cards za kigeni TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Dec 4, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Napenda kuuliza kama ninaweza kutumia credit/debit cards za kigeni katika ATM za Tanzania? Nilipata tetesi kuwa baada ya kutokea wizi katika ATMs mbalimbali Tanzania, pametokea mabadiliko. Napenda kujua kama nikiwa na card za kigeni nitapataje pesa? Natanguliza shukrani.
     
  2. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ATM za Benki nyingi (kubwa, na zenye international roots/connection - Barclays, NBC, CRBD, Exim, Standard Chartered, Stanbic etc) zinapokea credit cards hasa Mastercard na Visa. Debit cards zinazokubalika sana ni Visa Electron, Cirrus na Maestro.
    Karibu mkuu.
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila tu ni kwamba ukifanya transaction kwenye ATM kuna charge ya kati ya 500-1000 TShs per transaction, kama sikosei
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inategemea na aina ya benki. kwani baadhi huchukua kuanzia 6,000 na kuendelea kwa kila transaction.
     
Loading...