Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya compyuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tug, Nov 4, 2010.

  1. t

    tug New Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nilivyokuwa naelewa, kabla ya uchaguzi wa Oct 31, 2010 ni kwamba Compyuta inarahisisha utendaji wa kazi. lakin katika hali ya kushangaza nimesikia matumizi ya kompyuta ndio yanayosababisha ucheweshaji wa matokeo ya uraisi. ninaomba msaada kwa hili.
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,074
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Swali lako zuri tuwaulize EU, UNDP na NEC ya Lewis Mkame
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu, Tanzania computer inachelewesha vitu kinyume na wenzetu nchi zilizoendelea ambapo computer inaharakisha mambo. Niliwahi kumpeleka dada yangu hospital muhimbili, tulikaa kwenye foleni masaa matatu kisa tumeambiwa 'system haijaamka'. Ukienda kwenye mabenki majibu ni hayo hayo! na tume ya uchaguzi nayo majibu ni hayohayo! hivi sisi tumelaaniwa au nini hasa?
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Umewahi kusikia "GIGO" au Garbage in garbage out?
     
Loading...