Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi sahihi ya lugha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jun 21, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tangu nijiunge na JF nimekuwa nikisoma posts nyingi ambazo waandishi wake wamekuwa wakitumia, katika uandishi wao, lugha vibaya. Lugha hizo aidha ni Kiingereza au Kiswahili. Hii inaonyesha kuwa waandishi hawa wamezoea kutumia lugha hivyo hata wanapoongea. Kwa vile JF ni jamvi la kufundishana, naona si vibaya kuanzishwa forum ya lugha, ambapo pindi mwandishi wa post atakapokosea kuandika kwa ufanisi sahihi, wana JF wataweza kumsahihisha. Kufanya hivyo itatuwezesha pia sote kujifunza na kueneza ufanisi wa legha zetu hizi.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona jukwaa la lugha lipo?
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Posts= Kiingereza ndani ya kiswahili
    Legha= nadhani ulikuwa unamaanishan Lugha

    vinginevyo umeeleweka
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Lol. Asante kwa kuanzia kwangu.
     
Loading...