Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi mabaya ya jina la JK - Taarifa toka Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 1, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Ofisi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, imekuwa ikipokea mamia kwa mamia ya mialiko ya kumwomba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kushiriki katika shughuli mbali mbali za wananchi ziwe za maendeleo, ama za sherehe, ama za kidini ama nyinginezo.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Ofisi ya Rais inaiona mialiko hiyo kwa Mheshimiwa Rais kuwa jambo zuri na jema linaloonyesha mahusiano mazuri kati ya Mheshimiwa Rais na wananchi. Ofisi ya Rais inawaomba wananchi, taasisi na vikundi mbali mbali kuendelea kutuma mialiko yao ya kumwomba Mheshimiwa Rais kushiriki katika shughuli zao.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Kutokana na mialiko hiyo, tokea kushika uongozi wa nchi yetu Mheshimiwa Rais ameshiriki katika mamia ya shughuli zikiwamo za kufungua miradi ya maendeleo – kama vile miradi ya elimu, miradi ya afya, miradi ya barabara na miundombinu mingine, harambee za kuchangisha fedha kwa ajili ya kutekeleza miradi mbali mbali nchini na shughuli nyingine nyingi za kuleta maendeleo ya wananchi. Miradi hiyo imebuniwa na kutelekezwa na taasisi na watu wa madhehebu mbali mbali ya kidini, Kiserikali na taasisi zisizokuwa za Kiserikali.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Ofisi ya Rais inachukua nafasi hii kuwapongeza watu ambao wamebuni na kufanikisha miradi hiyo. Ofisi ya Rais pia inapenda kuwathibitishia wananchi, kwa mara nyingine tena, kuwa Mheshimiwa Rais Kikwete anafurahishwa na ushiriki wakati wa uzinduzi wa miradi hiyo. Ataendelea kufanya hivyo bila kuchoka kwa sababu maendeleo ya wananchi ni jambo lililoko moyoni mwake na ni jadi ya imani yake ya kisiasa.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Mheshimiwa Rais kwa kadri muda na nafasi yake ilivyoruhusu amekubali kushiriki katika shughuli hizo za wananchi. Utaratibu uliopo ni kwa waombaji kupeleka barua za maombi kwa Katibu wa Rais, Ofisi ya Rais, Ikulu ama kufikisha maombi hayo kwa Katibu wa Rais kupitia Wizara husika. [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Ofisi ya Rais kwa kuzingatia ratiba ya shughuli za Rais ndiyo yenye dhamana ya kutoa majibu kwa waombaji kama inawezakana Mheshimiwa Rais kushiriki katika shughuli aliyoombewa ama haiwezekani, kutegemea na nafasi ilivyo katika ratiba ya shughuli za Mheshimiwa Rais. Ni baada ya kupokea majibu na uthibitisho kutoka Ofisi ya Rais, ndipo mwombaji anaweza kutoa matangazo kuhusu kushiriki kwa Mheshimiwa Rais kwenye shughuli waliyompangia kufanya, na siyo vinginevyo.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Tunasikitika kusema kwamba katika siku za karibuni wamejitokeza baadhi ya watu na taasisi ambazo zinakiuka kwa makusudi utaratibu huo uliowekwa na hivyo kutumia vibaya fursa ya kumwomba Mheshimiwa Rais kushiriki katika shughuli zao wanazopanga kuzifanya.[/FONT]
    [FONT=&quot]

    [/FONT][FONT=&quot]Watu hao na taasisi hizo zimekuwa zikitangaza katika vyombo vya habari ushiriki wa Mheshimiwa Rais kwenye shughuli zao hata kabla ya maombi yao hayajajibiwa na Ofisi ya Rais na kupata ridhaa ya Mheshimiwa Rais. Wengine wamekuwa wanatoa matangazo yanayosema Mheshimiwa Rais atashiriki katika shughuli zao wakati hata mwaliko wenyewe haujatumwa kwa Mheshimiwa Rais au Ofisi yake. [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Huu ni ukiukwaji wa taratibu na ni matumizi mabaya ya jina la Mheshimiwa Rais. Tunawasihi wanaofanya hivyo waache tabia hii mara moja na badala yake wafuate utaratibu uliowekwa. Ni makosa kutangaza ushiriki wa Mheshimiwa Rais kwenye shughuli yoyote kabla ya kupata majibu na uthibitisho wa kushiriki kwake kutoka Ofisi yake.[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Hakuna shaka kuwa sote tunafahamu kwamba Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete ni kiongozi anayependa sana kushiriki katika shughuli zote za wananchi zenye kuwaletea maendeleo, na ataendelea kufanya hivyo bila kusita wala kuchoka. Tunachowaomba ni kwa waombaji wa fursa hiyo ya Mheshimiwa kushiriki katika shughuli zao, kufuata utaratibu uliowekwa.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Mwisho.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, [/FONT]IKULU
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Here comes "Salva Rweyemamu" in collabo with "Premy Kibanga"!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa..kuna baa yangu hapa sakina nataka aje aifungue..nitafuata utaratibu stahiki kumpa mwaliko aje kuifungua hasa ukitilia maanani ajira kama kumi nilizotoa
     
  4. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sounds like cheap publicity to me though
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mkwere kwa ngoma na uzinduzi wa albums! Hataki kupitwa
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hivi, Jan Ma-roppe hahusiki hapa?!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tatizo liko wapi? Wengi wanao mualika ni watu wa hurka yake. Usitegemee mtu kama mimi nitakapofungua mradi wangu nitamualika. Ninaamini ita-impair reputation ya Biashara yangu. Simualiki hata Ikulu wakiniomba
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri utaratibu ufatwe tu!maana itaonekana kuwa mkuru anatoa ahadi ya kufika sehemu na hafiki.Fanyeni kazi watu wa ikulu.Mtu akitangaza kabla ya kupata kibali akabwe.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo ndio jambo la muhimu la kulitolea tamko katika kipindi hiki cha kila kitu kuwa kigumu nchi hii!!
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbona huwa tunampigia simu jk na tunalonga naye na kututhibitishia kuhusu availability yake, tatizo ni nini silva? Barua zinapokuja kwako ni formalities tu, maelewano tayari tunakuwa tumeshayafikia na mkuu.
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aisee!
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu inauma sana
    mambo mengi yapo tete na yanahitaji tamko na ufafanuzi..badala yake wanatuambia mambo ya minuso!
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duuuh! Taarifa ndefu hiyo!!!!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hujatulia hmethod, lakini huwezi jua bwana, labda angependa kuja
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huku Lengijabhe umasaini tumejenga choo cha kwanza cha kisasa, maombi ya ushiriki wa raisi yanakuja kwenye kuzindua choo hiki. Ni matumaini hatatuangusha, wahisani wetu wetu nao watakuwepo.
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwaliko nitamtumia ili aje najua anapenda sana kuuza sura kwa vitu vidogox2 kama hivyo vya uzinduzi wa baa
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ntamuomba aje kuzindua bendi yangu ya kiduku...............
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndo hivyo serikali hii mnuso mbele maendeleo nyuma wana prefer magari ya millioni 90 kwa wabunge
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hii ndio tuite nini sasa????akward,foolish,crap,nonsense,low burget,crackmind..or wht??
     
  20. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..mara picha ibadilishwe, ile ya zamani alikuwa amechoka na mikiki ya kampeni..mara maagizo kwenye vyombo vya habari awe 'addressed 'Dr."..mara sasa maagizo ya kutuma mialiko...masuala ya msingi?!..poor our country!....nakulilia Tanzania
     
Loading...