Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi haya ya magari serikali ni sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, May 17, 2012.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Hoja hii ilianzishwa wakati JF ikiwa katika matengenezo hivyo tunairejesha kwakuwa haikurejea kikamilifu:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ndio sera za ccm ..
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wacha ale maisha,zamu yake kumung'unya keki
     
  4. K

    Konya JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaka huo ni mfano mdogo tu na nafikiri kwako imekuwa ni jambo geni labda kwenye halmashauri zetu pamoja na taasisi nyingine za serekali mbona ni jambo la kawaida haijulikani mda wa ofisi wala nini na hakuna anayejali hili
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uvumilivu wetu umebaki robo,mda utafika watavuna wanachokipanda.
     
  6. K

    Kosmio Senior Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaonyesha safari bado ndefu.
     
  7. B

    BARRY JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wa ukenyenge anamega keki kwa bidii
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii iko kwa mawaziri wote, wakienda majimboni, wao wanapanda ndege, dereva anachoma mafuta kwenda kumpokea na kumtembeza. Wakati wa kurudi hivyo hivyo, ndege na dereva anachoma mafuta tena kuja Dar. Hii tabia ilianza kidogo kidogo lakini sasa 'its official' na kwa bahati mbaya sana inaanza kushukuka kwenye idara na hata mashirika ya umma. Kwa ufupi matumizi ya serikali ni mabaya sana sana.
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo matokeo ya utawala unaoanguka. Hata Lowasa anasema kuna ombwe la uongozi lakini Mkama anamkoromea. Kuna rafiki yangu alitoka Japan yeye ni mpenzi sana wa kusafiri kwa treni akaniuliza je Naweza kwenda Nairobi kwa train? Nikamjibu labda apande basi . Akanijibu kwenye ramani aliona reli kutoka Dar Hadi Tororo kule Uganda sasa Ina maana hiyo reli imengolewa ikafanywa chuma chakavu? Hii ni aibu kwa viongozi kuachia miundombinu inakufa halafu wanafanya politiki? How can you talk on effective EA integration but nobody thinks of restoring the rail link glory of the sixties! Sasa Waziri anakwenda Arusha kwa ndege mpaka KIA dereva anaendesha V8 kumpokea Airport ili litimie you have Any Time Cancellation umeipata hiyo? Dou you still think we have a government?
     
  10. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeee!
     
Loading...