Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi halisi ya mradi wa Tochi za Traffic barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Feb 6, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh hii ni balaa jamani hawa jamaa kweli wana timing maana kuna wakati wanakulazimisha eti umezidi 50 speed!Kituo cha pale Msoga wanaudhi sana wale na pale visiga wanaojificha kwenye banda la matunda,cha kushangaza siku zote wakikukamata mwisho wa gemu ni rushwa tu!hongereni kwa huu mratiiiiiii!
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tochi =duka
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    na sasa wameongeza ziko nyingi, tunaosafiri kwendaga arusha zamani kutoka chalinze hadi segera tochi ni moja tu, sasa ziko kama 4 ivi, acheni njaa za kijinga kwani huo usalama barabarani upo kwenye overspeed tu, alafu issue ya overspeed ni ngumu kuna sehem wameweka kibao speed 30, kwa gari za kisasa speed iyo unaifikia ndani ya sekunde 5 tu! kinachouzi zaidi ni hii hali yao ya kujificha ili ukosee wakukamate!
     
Loading...