Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio yatakayofanya tuukumbuke 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzambia, Jan 1, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ra, el, nimrod, chenge wafikishwe mahakani kwa kuliingizia taifa hasara ktk richmond, radar na dowans mwaka huu 2011
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na kama ikiwezekana kina tanil somaiya, subhash, vithlan wachunguzwe kwa umakini uhalali wao kuwepo tz ka raia au wawekezaji? Na wasiwe na pasi mbili za kusafiria
     
Loading...