Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio yasiyoihusu CHADEMA na mtazamo wa JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 19, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Alipofariki Kamanda Rejia Mtema (R.I.P),JF ilikuwa very hot kujulishana kila kilichokuwa kinaendelea ikiwa ni pamoja na michango ie kukusanya rambi rambi,kushiriki hatua zote za mazishi na mambo mengine alimradi ushiriki wa JF uonekane.PICHA YA REJIA ILIKAA HAPA KWNY SCREEN KWA MUDA MREFU SANA KUONYESHA OUR CONCERN NA CONCERN YA JF.

    2.Alipofariki Kamanda Bob Makani JF ikawa tena hot kuhabarishana msiba huo mzito wa chama na ht watanzania kwa ujumla,tulilia na kuanguka kwa uchungu.MENGI YALISEMWA.

    Mtanikumbusha matukio mengine.



    swali...kwanini uongozi wa JF hauonyeshi kuguswa na matukio mengine kwa uzito sawa na matukio kama yale yanayoihusu chadema????????????????

    tukio kama hili la kuzama kwa meli na hatimaye watanzania mamia kupoteza maisha ingefaa JF (sio wana JF) kuonyesha kuguswa haswaaa ukizingatia JF ni ya watu wote.

    My take;JF iyape uzito sawa matukio yote kwa usawa yanayotokea hapa nchini.
     
  2. T

    Twigwe Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oga ukalale, utapatawapi picha za hao marehemu na kila mmoja anakuja na taarifa yake Nchimbi anasema 7 wamekufa, makinda anasema bado hajapata taarifa!! siasa tuuuu!!
     
  3. m

    msolopa ganzi Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    naona chupi imeishaanza kumbana huyo mleta mada!!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakwanza kulaumiwa ni wewe, kwanini hukutafuta hizo taarifa uzilete jukwaani? Mbona taarifa za muhimu tulizipata mapema sana kupitia jukwaa hili? Hakuna mtu aliyeajiriwa JF ili kuleta habari fulani, kila member anajukumu la kuleta habari ya uhakika na kuituma kwenye jukwaa husika.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe kweli mgeni hapa JF.
    Political leanings za humu ndani zinajulikana wazi.
    Cheki matusi yanayokujia!
     
Loading...