Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio yanayokumbukwa wakati wa ''infidelity''...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jul 12, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya haya wapwaaz,mabinamuuz,friends and haters wote.........

    hii ni maalumu kwa INFIDELATORS na INFIDELEES wote.

    ni kawaida sana wakati wa ''infidelity'' kuambatana na matukio ya ajabu ajabu na ya kukumbukwa sana.nawakaribisha wadau TAJWA hapo juu tujaribu kubadilishana mawazo na uzoefu kuhusu haya matukio...

    nitaanza mimi....

    1-LAST TIME NAPIGA INFIDELITY maeneo ya riverside nilijikuta narudi home NIMEGEUZA VESTI/FULANA YA KUTANGULIZA NDANI...nakumbuka niligeuza mara mbili yaani nje-ndani na nyuma-mbele

    nilivyoihandle hiyo mata kwa waifu najua mimi....

    karibu wadau....
    (hapa najua carmel atakuwa na tukio la kuvutia zaidi):A S 39:
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Teamo bana
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    unataka ID zetu zigundulike??
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Usinikumbushe siku niliyorudi home nimetinga andawea ya Elizaz! Pombe bana!

    Ila nilivyojitetea kwa bi mkubwa ni Mungu anajua pekee..................
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu roya.....

    najua una kitu kizuri cha kushea na sisi INFIDELATORS...
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kaka toa uzoefu hapa.............. !

    Watu tunatafuta sababu za kushinda mitihani ya infidelity!!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha nyie watu! .................mnaweza kuanzisha chama na mkapata usajili mara moja, kwa vile wanachama wake wametapakaa tanzania nzima.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHAHAHA!
    ''waifu nilikuwa kwenye duka la roya roy pale mwenge,sasa alikuja na mzigo kutoka dubai nikawa najaribu ili nione KAMA ITAKUTOSHA....''
    tatizo kitu kilikwa used....
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    at least tumepata INFIDELEE mmoja...
    haya mama,UZOEFU WAKO TAFADHALI......
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ngoja Bigirita aamke. Tutapata uzoefu wa kutosha. Kwa sasa ngoja nirizevu uzoefu wangu..............:fish2:
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    huyu ni professional infidelator
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa natafakari kisingizio cha kuchelewa home.....WC imekua fupi mno....FIFA waongeze iwe mwaka mzima....I mean ili apatikane bingwa halali basi zicheze mtindo wa ligi na iwe ni nchi zote duniani (this includes Bongo)....
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mama hebu toa uzoefu wako hapa. Nataka nijue huenda waifu huwa ananichapa. lol

    Hahahahahahaha!Used tena kwenye tukio!!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa...uzoefu mwingine hata haufai......nitakuja badae kidogo....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Siyo Traditional?

    Hivi baada ya WC kuna mashindano gani tena yanayojiri kwenye big screen?
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nawaza na kuwazua....labda mieleka??
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    RR sema bwana usiseme tu Teamo bwana ...tunataka tuanze kuwa tunawachunguza mkirudi home..
    Kupitia Experience za hapa ndani mtatusaidia sana..
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Natafakari FL1, maana kama bibie anapitapita hapa basi itakua kitanzi changu...
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teamo najiuliza maswali kibao hivi nimpe thanks yes or No?
     
  20. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna alieleza alihandle vipi hizo case za infidelity?
     
Loading...