Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya uchunaji ngozi watoto wilayani Muleba, Kagera yadhibitiwe!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Halfcaste, Oct 5, 2012.

  1. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kumekuwepo na matukio mbalimbali ya kupotea kwa watoto na kukutwa wamechunwa ngozi wilayani Muleba, hasa maeneo ya Kamachumu na Muhutwe kiasi cha kufanya wakazi wa maeneo haya kuishi kwa hofu kubwa.

    Hivyo, tunaomba vyombo vya usalama kuigilia kati na kukomesha haraka vitendo hivi.
     
  2. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Etiii???
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hee, huu mtindo umeshahama kutoka Mbeya mpaka Bukoba?
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wiki iliyopita nilikuwa Maruku,Bukoba vijijini,nilikuta simulizi za uchunaji ngozi wa watoto. Lakini niligundua ni uvumi ambao utakua unasambazwa kwa malengo fulani na wanaofaidika na uvumi huu ni watawala!
     
  5. andate

    andate JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo matukio ya kuibiwa watoto maeneo hayo yaliyotajwa yapo. huu ni mwaka wa tatu tangu nisikie na ni mwaka wa pili tangu tum-resque mtoto kutoka kwa mwizi ambae alikua anajaribu kusepa nae. Kama ingekua amri yangu tungeweka adhabu ya kunyonga wezi kama hao. Inasikitisha kuona hata wale walioshikwa na ngozi za Zeruzeru wapo wanadunda mitaani.
     
  6. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sio uvumi mimi mwenyewe mtoto wa mama yangu mdogo amechunwa ngozi,alikutwa kwenye msitu wa kambi ya jeshi kaboya akiwa hana ngozi baada ya kupotea kwa siku nane. Hiki kitu ni kweli kabisa.
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Zile hadithi za mumiani aka wanyonya damu zimerudi tena?
     
Loading...