Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya picha toka viota vya marahai weekend hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 13, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    3.JPG 4.JPG 6.JPG _MG_8956.JPG 2.JPG
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 10.JPG
      10.JPG
      File size:
      228.2 KB
      Views:
      491
    • 1.JPG
      1.JPG
      File size:
      83 KB
      Views:
      1,292
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hapo mwanzo dunia ilpoumbwa binadamu walikua wanatembea uchi! sishangai kama sasa hivi dunia inarudi kulekule tulipotoka ni kama tunavyoona kizazi hiki kinachojiita kipya kuanza kuvaa nusu uchi! MOLA Tusaidie tujue hiki kizazi kinakwenda wapi:help::pray:
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo binti aliyevaa kachupi nje nje namjua, yupo mtaani kwetu anaitwa Tina, aiseee................baba yake mlokole!!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ina maana huyu hapa na mtaani kweni ni wapi mkuu??

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • 2.JPG
      2.JPG
      File size:
      114.5 KB
      Views:
      1,052
  5. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwisho wa dunia unapokaribia mambo yanakuwa kizungumkuti!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tahadharitu kwa wale wala bata, kunahaja ya kua makini manake unaeza jikuta hapa ukiwa umembambia mke/mme wa mtu af mkeo/mmeo anakuview2. manake El Toro sasa watisha.
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ungepita na mahali fulani twanga wanapiga kila j'mosi...ni aibu..
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka wazi wanapiga wapi wazee wa kutwanga na kupepeta??
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mango
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao si watu wa bss?
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Oh!Tina njoo utulize mtima wa moyo wangu!naomba namba yake ya simu please!!
     
  12. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mtoto anataka kupigiwaaaaaaaaa!!!!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo heading tu ndo inaniachaga hoi.
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Si kweli walivaa majani na magome ya miti, rejea hadithi Adam na Hawa.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vijana, hayo ni mambo ya Bili au?
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chuki imekujaa jibaba zima lol
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ukitaka kwenda kunyoosha macho na kuchakachua ubongo kwa vichupi tembelea pande za Kunduchi Beach Hotel (Wet n' Wild) utachoka mwenyewe na mapaja ya watoto wa kibongo
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hii ilikuwa eviction party ya wale vijana wa BSS..........
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mi naomba tu kuuliza hivi hawa wadada wa siku hizi bila ya kuonyesha chupi zao huwa hawajisikii vizuri?
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Biashara ni matangazo ndugu yangu
     
Loading...