Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MATUKIO YA PICHA:Rostam Uso kwa uso na Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gembe, Apr 10, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ni kama wanasema vile

    Rostam:Mheshimiwa Pinda huyo ni kijana wangu,angalia usimuingilie katika kazi zake
    Pinda:Nimekusikia Mkuu,ila mambo kama ya Richmond sitayakubali tena,Ngeleja unasikia?
    Ngeleja:Ndio Mzee.


    wewe unadhani walikuwa wanaongea nini?
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Finally on board: The NMG/MCL agreement was witnessed by MCL's Rostam Aziz (left) and signed by director-general Ferdinand Ruhinda and NMG chief executive officer Wilfred Kiboro.[/FONT]

    Hivi MCL ni ya Rostam??

    source:www.nationaudio.com/News/EastAfrican/23122002/
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mcl Ni Mali Ya Jumuiya Ya Agha Khan Rostam Ana Shares Kidogo Kama Alivyo Mafuruki
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mcl Ina Milikuwa Kwa Asilimia Kubwa Na Agha Khan Foundation
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    hapa kuna jamboi,na kama Rostama liweza kununu hilo gazeti 2002 basi kampeni zao na mbio za Urais zilikuwa za kutisha
     
  6. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu mheshimiwa ana kampuni genuine zinazolipa kodi sidhani kwamba kuna haja yoyote ile kwa yeye ati kuwa na makampuni kivuli.

    Jamaa ana fedha simple... kwa Tanzania kutokuwa na hela ni kigezo kizuri sana cha kuwa mtu mwema... na Kuwa tajiri ni kigezo kizuri cha kuitwa fisadi!!!

    Muda si mrefu atatoa utetezi wake wa uhusiano wake na Richmond bungeni, mchele na pumba zitajulikana.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana mpunga sio wa kuebeza jamani..ameanza mbali sana kujipanga........jamaa ndio alio mbeba Ngeleja hadi hapo alipo...kama mnataka dataz..ulizeni watu wa sengerema usikie...hadi leo shija analia....haamini yaliomtokea hizo ni nguvu za RA
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngeleje hakubebwa na mtu ,

    Siasa za kanda ya ziwa huzijui Vizuri tuulize sie tunaozijua haswa,jiulize kwanini watu wa Msoma wanampenda Mzee Gachuma??hata kama Mtandao haumtaki??

    yaani Mara ni kama Zanzibar,wakiamua kitu hawabadiliki hatra kwa nini.

    Suala la Sengerema ni kwamba,watu walikuwa wamemchoka Mhe. Shija na wakaamua kutafuta mtu makini atakaye watatulia matatizo yao,na alifanikiwa katika hili.

    Mh. Ngeleja anakubalika sana huko kwao na ilikuwa ni rahisi sana kwa yeye kuchaguliwa,kuhusu kusaidiwa na RA,hili ni suala la kila mtu sababu Mhe. RA alitoa Mchango kwa kila mtu wa kambi ya wanamtandao tena baada ya kura za maoni za CCM.

    Kwa kiasi kikubwa kampeni zake zilisaidiwa sana na marafiki zake wa kikundi cha Victoria Group ambapo hapo kabla alikuwa Mwenyeekiti wake.
     
  9. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Nimekubali mtaalam!
     
Loading...