Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya mauaji ya kisiasa ni serikali ya JK kushindwa kuongoza nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by why, Jul 10, 2012.

  1. w

    why JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYU ZOKA NDIE ANAIHARIBU NCHI KWA KUSHIRIKIANA NA KIKWETE NA NDIO MANA MIGOGORO HIWEZI ISHA MANA NCHI INAONGOZWA ZAID KIUSHIKAJI PASIPO KUFUATA MISINGI YA UONGOZO NA TARATIBU ZA KUIONGOZA NCHI KUZINGATIA TAALUMA YA USALAMA WA TAIFA NA MISINGI YA TAASISI YA RAIS.KIKUBWA KINACHOONEKANA SASA NI SERIAKALI KUAMUA KUTUMIA NGUVU KATIKA KUHAKIKISHA YALE YALIOMO NDANI YA SERIKALI MABOVU HAYASEMWI NJE MAANA YANAIVUNJIA IMANI SERIKALI KWA WANANCHI WAKE.NDUGU ZANGU WATANZANIA IKUMBUKWE NCHI ZOZOTE DUNIANI zimepata UKOMBOZI KWA WATU KUKUBALI KUWA MBEGU rejea kitabu cha (THE GRAIN OF WHEAT) hivyo tuwaombee viongozi wetu kwa kuwaunga mkono katika harakati za kupigania UKOMBOZI DHIDI YA MAFISADI.
     
  2. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania itajengwa na wenye moyo wa kizalendo
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umeharibu tu unapohukumu upande mmoja baada ya kusikia taarifa za upande mmoja.... huo ni ushabiki katika kesi ya msingi
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unapoingiza siasa za CCM na CHADEMA katika tuhuma zenye maslahi ya taifa unaonekana ni shabiki wa kisiasa wa chama fulani badala ya kutanguliza mbele haki ya wananchi wote.....

    Hoja nzuri lakini imehukumu.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mods huyu sio wa kuachwa ni mchochezi. Fungua (ban).

    Walichosema Dk. Slaa, Mnyika , Lema na Uongozi wa chadema dhidi ya Zoka na Rais ndicho sawa?????

    Ningekuona wa maana kama usingeonyesha una upande katika kesi hii.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heading inatisha sana mkuu, !
    Kwa hapa itabidi waziri wetu waulinzi aachie ngazi mapema kabisa hii ni kashfa kubwa
     
  7. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ataweza kuthibisha tuhuma za chadema kuwa ni kweli na hazitakiwi kupingwa????

    Kuleta itikadi za kisiasa katika kesi ya jinai ni kukosa uelewa
     
  8. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kashfa inapambwa na wanasiasa kulinda hadhi yao ilichanganyika na wasiwasi na hofu ambao wote hatujui kama ni kweli au si kweli.
     
  9. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuwa kati katika kesi inayohusu pande mbili zinazosigana unless una ushahidi wa kutosha na sisi tunakuomba ili tukuunge mkono.
     
  10. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu ukitumwa changanya na akili yako kidogo kuepusha sisi werevu kujua kwamba umetumwa
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hofu inatoka wapi kama si kutokuwa na imani na chombo cha usalama wa raia?
    Kama raia wanawasiwasi na maisha yao kwa kuhofia usalam, kunatatizo katika wizara ya mambo ya ndani.
    Waziri mwenye dhamana awajibike kama ameshindwa kuwahakikishia raia usalama, kwa kuachia mianya inayoleta hofu miongoni mwa raia na kukosa imani na walinzi wa raia
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole wee bado kigoli nini?
     
  13. p

    popobawa2012 Senior Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu siombei ata kidogo tena Mungu aepushe kabisa naomba nikuulize kama mwakyembe angefarik ayo c mauaji? au kama ulimboka angefarik ayo c mauaji? kama wale wabunge wa mwanza waliovamiwa na kupigwa mbele ya polis wangefarik ayo c mauaji? mwenyekit wa CDM arumeru kuchinjwa ayo c mauaji? jaman sasa hio mada imeegemea upande m1 kwa vp? mana ata ukiacha ishu ya slaa na mnyika bado title apo juu inaexist! the guy was right jibuni hoja acheni kujipendekeza ni AIBU kama mna akili timamu au mnaweza ona mpo sahihi kama ni mazuzu!
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    we kweli kipepeo!
     
Loading...