Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya Kusikitisha Uwanjani

Discussion in 'Sports' started by Companero, Oct 10, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Kujifunga goli kulikopelekea mauti ya mchezaji wa Colombia
    2. Kifo cha Kiungo mahiri sana wa Cameroon, Marc Vivian Foe
    3. Kitendo cha Ronaldinho kumfunga Seaman goli la kubahatisha
    4. Kuumiza vibaya kwa Companero kulikomfanya atandike daluga
    5.....
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Companero alikuwa anachezea timu gani
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli wewe ni mtumwa hapa tanzania kuna matukio makwa kuliko hayo..
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ronaldinho ni kama maji...
    Usipoyaoga ukiwa hai basi utaogeshwa ukiwa mauti.
    Ronaldinho ni jina juu ya majina.
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    yataje - ndio maana umewekewa 5...hapo juu uendeleze mada; haya tuendelee:

    5. Kifo cha mchezaji Tindwa uwanjani, Prof. Shaba anasema hajui aliwezaje kucheza maana moyo wake ulikuwa kama mkusanyiko wa nyuzi!

    6. Beckham kuwafanyia fujo wazee wa Argentina na kutolewa kwa kadi nyekundu hivyo kuharibu kuibuka kwa kijana Michael Owen siku hiyo!

    7. Kuvunjika mguu kwa mashine ya kupachika mabao ya Kiholanzi, Marco van Basten na kusababisha astaafu mpira kabla ya wakati wake!

    8. Timu kutokea uwanjani kifua wazi kutokana na ukata uliotokana na kushindwa kutimiza njozi njema ya Ujamaa, Nyerere alisikitika sana!

    9. Kuvunjika mguu kwa kiungo mchezaji machahari wa Argentina, Fernando Redondo, ambaye Man U hawatakaa wasahau tobo alilowapiga!

    10. Kuonekana kwa kitambi cha Ronaldinho kilichoashiria kuisha kwake na kupelekea kuachwa kwenye Selecao na kuwasikitisha wasauzi!

    11....
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    11. Rafu ya Boban kwa Kelvin Yondani iliyosababisha avunjike mfupa mmoja wa paja.
    12. ..............................
     
  8. k

    kev Senior Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    refa zanzibar kusimamisha mpira kukimbia kunako choo kukata gogo
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kifo cha Peter Tino uwanja wa Taifa Dar.
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mnamkumbuka Robert Enke?
     
  11. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    We mwehu nini? Huyu jamaa hajafa yupo hai. Acha uchuro! &*^*&^$^%@@( zako kama huna uhakika na jambo linalohusu kifo usiandike!
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    marefa wa timu za zanzibar kuwaomba wachezaji waachie goli baada ya kuona kitim chao kimeibana simba s c.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kafufuka?
     
  14. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kipa pesa mbili aliyeuliwa na daluga la mchezaji wa 44 KJ kule mbeya... miaka ya mwanzoni mwa 2000s
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhiri mchomba,baba wa viungo wa kiafrika marc vivien foe kufia uwanjani,
     
  18. M

    MACHUPA Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwinyi kazimoto kuumizwa na wachezaji wa yanga cecafa
    mwaka uliopita
     
  19. r

    rashidmussa60 New Member

    #19
    Jul 7, 2013
    Joined: Jul 7, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda nimuweke sawa kaka,si pesambili aliyefia uwanjani bali ni nadhir mussa mchomba aliyefia uwanjani alikuwa kipa wa afc arusha ni kutokana na daluga la mchezaji keneth pesambili wa 44 kj ya mbeya,ilikuwa tarehe 5/5/2001 na nadhir ni baba yangu mdogo wa kuzaliwa tumbo moja na baba,asante kaka
     
  20. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kipigo cha mbwa mwizi walichopata YANGA pale taifa!
    Wadau mtajazia ilikuwa lini vile?
    Walikojolewa ngapi?
     
Loading...