Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya Kisiasa na Mikusanyiko Siku ya 02/08/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Sep 4, 2012.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jeshi la Polisi lilipiga Marufuku Mikusanyiko na Shughuli za Kisiasa kwa VYAMA VYOTE Mpaka pale Zoezi la Sensa litakapoisha.

    Nchimbi anampiga Mkwara Mwema kwa Kumuacha Dokta Slaa akirandaranda. Namshauri Emanuel Nchimbi aaangalie Hii Picha kama halafu ajibu ni Kwa Nini Polisi Wanaipendelea CCM na Kuwaacha akina Ruge wakikiuka Agizo halali na Kwenda Kupiga Watu waliokuwa wanafungua TAWI

    Hi Kati ya Dr. Bilal na Wale Wananchi waliokuwa wanafungua Tawi lao nani anapaswa kuwa Behind the Bars?

    Untitled-1.jpg
     

    Attached Files:

    • .jpg
      .jpg
      File size:
      2 MB
      Views:
      24
  2. k

    kisimani JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera, umetengeneza detailed report. Ila najua watasema sababu za intelijinsia zilionyesha Iringa kuna tatizo....
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haya bhana ila Mungu ni wa haki....
     
Loading...