Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya bunduki na Tahadhari zake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Jan 20, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naombeni dondoo za jinsi ya kuchukua tahadhari au hatua za kuchukua
    pale unapojikuta eneo ambalo risasi zinapigwa kwa karibu na ulipo mfano nyumbani au eneo la kazi

    Silengi eneo lenye vita.

    Nataka kitu kama 'how to access risks na hatua za kuchukua'
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni kulala chini na ku craw mpaka sehemu yenye uzio utakaokuwezesha wewe kujificha mpaka hali itakapokuwa shwari.
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona unauliza swali hilo bro?tuambie kama kuna lolote linalokuja katika jamii yetu.Maana tunapoelekea we acha tu.lakini sio ishu fungua google utapata jibu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapo red nilitegemea labda unasema escape!
    Kama alivyokueleza mdau mmoja hapo juu, njia salama kabisa kuepuka risk hiyo ni kulala chini flat, na kutegemeana na eneo lenyewe unaweza kutambaa kwa tumbo.
    Kama mazingira hayaruhusu kulala na kutambaa, basi waweza kimbia kwa kuepuka msitari mnyoofu, yaani kukimbia zig-zag!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna lolote linalokuja
    Wakati mwingine matukio yanakufuata karibu
    Afu unaona watu wanavyofanya, unabaki umechanganyikiwa

    Ngoja nikatoe darasa, nshapata mwongozo
    Ntachanhganya na zangu

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ku-escape inanitisha sababu I can't run faster than a bullet.
    Ni bora kulala chini, na ku-surrender nadhani
    Unless na mimi niwe nayo
     
Loading...