Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya Aibu na ufichaji sura za wahusika"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pinokyo Jujuman, Apr 27, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za leo wana JF, baada ya kufuatilia hili suala mara nyingi na michakato mbalimbali pamoja na kesi zihusuzo uzalilishaji nimejiuliza maswali mengi ambayo sijaweza kujipatia majibu; hivi kwanini ktk matukio ya aibu mengi zitolewapo picha za wahusika Mwanamke hufichwa sura lkn Mwanaume huumbuliwa?
    Kama suala la udhalilishaji kwani haki hii ipo kwa Wanawake peke yao au sababu kuu ni ipi?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umesahau kuwa wana haki zao hao?Kwani lini umesikia wanaume nao wana haki zao labda Kenya ndio wanataka kuanza..
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Saa nyingine wanawake ndiyo wanakula dili na hao wapiga picha ili litokee fumanizi..
     
Loading...