Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio Pacha ya Ujambazi, Muda wa Matukio, Aina ya Walengwa, Vifaa Vilivyoibwa ni Sawasawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Oct 22, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Attn: Mods nawasihi hii nyuzi iacheni kama ilivyo ingawa inafanana na ile mliyoitolea ufafanuzi.

    Kuna matukio ya ujambazi ambayo yametokea usiku wa saa 8 kuamkia leo 22/ Oktoba/ 2012. Katika matukio haya ambayo yametokea katika jiji la DSM yanahusu uharibifu na wizi wa computer na laptop. Mambo ni hivi:

    Wakati kituo na ofisi za ATN (Agape TV) kikivamiwa na majambazi usiku wa saa 8 maeneo ya Mbezi Beach-Jogoo nako huko Mbezi Luis, Kwa Mzungu kituo cha Kulelea watoto wa mitaani " Child in the Sun" ambacho kikochini ya Kanisa katoliki kimevamiwa na majambazi usiku wa saa 8 kuamkia leo.

    Mali zilizoporwa katika matukio yote mawili ni computer kadhaa na Laptop kadhaa. Katika matukio hayo yote wahusika hawakumdhuru mtu ye yote kimwili.

    Uvamizi wa kituo cha "Child in The Sun" limeripotiwa na padri mlezi wa kituo hicho katika kituo cha Polisi cha Mbezi.

    My take: Penye wengi hapa haribiki neno, humu jamvini kuna vichwa hebu tuyaangalie matukio haya mawili tofauti lakini yako kama pacha vile.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Unataka kuyahusisha na vurugu za kidini za juz?
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mie nilitaka kuuliza hivo umeniwahi!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inawezekana sana lengo lao ni kuharibu mali za kanisa kwani madai yao wanapendelewa na serikali
    na pia nia ni kudhoofisha ukristo.
    lakini hao majambazi soon watajisalimisha wenyewe kwa Yesu hakuna kinachojificha kila kitu kitaanikwa wazi
    wasiechezee nguvu ya maombi, wale waliovunja makanisa mbagala mtawasikia karibuni watakuwa machizi,wataumwa magonjwa ya ajabu,watakufa vifo vya ajabu na wengine watajisalimisha wenyewe,ni laana kwao na hata vizazi vyao.
     
  5. j

    joely JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    itakuwa ni wale wahuni wanaochoma makanisa
     
  6. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dini za kigaidi kamwe haziwezi kujificha. Kadri siku zinavyokwenda ndivyo mambo yanavyoendelea kuwa hadharani. Tuendelee kuona sinema hii.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Ndio Maana Leo Kevin Motto na James Thobias sijawasikia leo katika uchambuzi wa Magazeti,Dr Fernandez Nunua hata miguu ya kuku uwape walinzi wako.....
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hayo maneno unayoongea sio ya mtu mwenye hekima na anayejua Dini anayoiamini, Hivi ujambazi kufanyika makanisani na vituo ambavyo vinalelewa na kanisa imekuwa ni waislam waliofanya hivyo? Tuwe na upeo wa kuelewa kidogo kwani hii ni mara ya kwanza kwa makanisa kuibiwa? na wakati huo yalipoibiwa walioiba walikuwa ni waislam? Tumeshuhudia migongano katika makanisa na wizi wa fedha za misaada na michango mbali mbali makanisani wanaoiba ni waislam? Hapa tunachotakiwa ni kulilaumu jeshi la polisi kwa kutochukua hatua pale ujambazi unapotokea kwani kazi yao ni kulinda raia na mali zao.
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ubaya wa sinema hii, hata kwa upendaye kuwa mtazamaji tuu, kwa jinsi inavyogusa suala nyeti-imani-madhara yanakuja kuwaathiri waigizaji, waandika mchezo, wachezeshaji hadi watazamaji! Hayachagui mpaka- sote inatugusa!
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    naona usalama wa tanzania na mali zetu unaanza kuchukua sura mpya sana.........
    any way tutafika tu.............
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Proof ya haya matukio kutokea tunaipata wapi? isijekuwa unafabricate story kuendeleza mambo ya udini ambao tumeazimia kuupiga vita kwa kuwapa mateso ya pekee ring leader huko jela waliko na mkakati wa kuwavutisha hewa ya sumu
     
  12. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Lolote laweza kuwa, ingawa watz kwa unafiki wao hugoma kuongelea matatizo ya msingi yahusuyo udini ili kupata suluhu ya kweli. Husubiri hadi Mbagala ijitokeze ndipo waanze kulaani serikali wakati watu waliotoa thread za maonyo walishambuliwa vikali. Eti wengine wanadai wamechoka na habari za udini wakiomba mods wafunge thread hizo utadhani jf ndio chanzo cha udini. Wanasahau kuwa mambo haya yanajadiliwa kwenye majumba ya ibada na watu wasio hata na wazo kuna kitu kinaitwa jf. Nadhani unafiki wa kukwepa kujadili matatizo yanapojitokeza unaila jf. Endeleeni kudai wahuni, majambazi... Alamsiki.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Saa hizi ni saa kumi alfajiri. Matukio saa nane alfajiri. Wewe umejulia wapi, ni polisi ama jambazi?
    Hai ni wwzi wala sio majambazi, majambazi hayaibi laptop. Ugumu wa maisha tu. Usilete uchochezi wa.kidini.
     
  14. m

    msafi Senior Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa btaarifa nilizopata kutoka kwa mtu anayeishi na kufanya kazi "child under the sun" ni kuwa padri amejeruhiwa kwa mapanga na wamepora pesa pia, si laptop na computer tu kama ulivyoelezea. Sitaki kuamini kuwa zina uhusiano na vurugu za kidini bali uhalifu kama uhalifu mwingine.
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    narudia tena: polisi ni majambazi yanayotumia kodi zetu kutuibia! Raia linda mali zako!
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Moderators,

    Tafadhalini these fabricated stories kuweni nazo makini. Enough with these hate, fabricated stories. Inamaana kila wizi sasa unastory behind it? Angalieni msije kuwa mnachochea fitna za udini kwani wahuni na majambazi hawana dini na mwisho wa siku litakalo tokea la kutokea msije kulaumu mtu.
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mijitu kwa uchochezi wa kidini haijambo.Kwani majambazi hawaibi laptop.Ukitumia vibaya akili ni janga kwako na Taifa kwa ujumla
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Its just a mare coincidence from two isolated events!. Mtoa mada "Acha uzushi!".
     
  19. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Nimegundua watu wana anzisha threads ili wwawatukate waislamu na Uislam, but waislam huwa hawajibu hayo matusi ni busara ilioje, maana watu watakua wanaiba kwa kisingizio cha dini na kwa sababu vichwani mwao wamejaa chuki wanaishia kutukana na kuhukumu, maana imeandikwa kwenye vitabu vya dini usihukumu, sasa wewe unayetukana unatofauti gani na aliyekojolea msahafu au aliyechoma Kanisa? Tujitafakali wadau vinginevyo tutakuwa tunaiba pesa mfuko wa kulia tunaweka mfuko wa kushoto!
     
  20. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wameshajua nchi yetu ni dhaifu, umakini ni tuuzidishe kwenye kufunga na kuomba ili mapepo yapite mbali na sisi
     
Loading...