Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio na habari za kampeni leo Arumeru east

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by shykwanza, Mar 13, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF mliopande za Arumeru east leo tafadhali tupieni hapa matukio na habari za kampeni zilizojiri leo hii huko Arumeru. Tujuzeni leo CCM na Sioi wao wanashambulia pande zipi na Chadema na Nasari wao wanashambulia pande zipi; na vipi kuhusu hali ya hewa ya Kambi za vyama hivyo hapa USA river pamoja na mashabiki wao.
     
  2. s

    shykwanza Senior Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    edson and ur team plz 2juzen yanayoendelea arumeru east
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mimi ninachojua waendesha boda boda wanaenda kwenye mikutano ya chadema bure lakini kwa ccm lazima walipwe elfu ishirini.
    aibu ni pale TLP walipokuwa wanawabembeleza wana bodaboda kwa elfu tano tano.mpaka naondoka jamaa wamegoma.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akili za mwanaasha, si ungempigia simu huyo edson ndo ulete hiyo habari kamili hapa???!!

    8*8-64=???
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri reporters waje...
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jana ulikuwa unaripotia kutoka Arumeru. Leo unataka aliyepo Arumeru akujuze. Tukuweke upande gani?
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jana ulishidwa kuripoti ukawa unaleta ***** watu ni wengi malaki<bora ungegeuza ziwe pesa> leo unataka nani aukletee habari ...peleka magamba yako uko
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe mweka post huna taarifa,aiseeee
     
  9. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu tumewaza sawa within a min jamaa aeleweki kabisa jana kaenda kula ubwabwa leo kashatimka.....
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Alipomwona Mkuu wa Maubwabwa kapanda ndege na yeye kasepa zake! wenye njaa ndiyo wanaotucheleweshea uhuru wetu!
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ripoti ambayo Mimi nimeipata hivi karibuni ni kwamba:-

    i) Mkutano wa leo wa CCM umedoda.
    ii) Mwigulu Nchemba aparamia Mke wa Mtu.
    iii) CCM yapanga mkakati wa kumwagia Tindikali kada wake.
    iv) Nape azuiliwa na EL kutia timu Arumeru.
     
  12. a

    allen mashauri Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    compare with that of Uzini or Igunga and tell us....
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Matukio mengine haya hapa nilikuwa siamini hadi nilipo prove mwenyewe.

    [​IMG]
     
  14. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Mwigulu tena na mke wa mtu? Jamani acheni utani, kama ni kweli basi huyu jamaa ana pepo la kupenda wake za watu. Lakini akumbuke mke wa mtu ni sumu atakuja fanyiwa kitu kibaya sana na hatokisahau maishani mwake!
     
  15. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu nafikiri kuna tatizo, unasema walio Arumeru then unasema hapa USA river unatuchanganya, ni sawa na jana ulivyokuwa unasema watu malaki kwa malaki wanaelekea uwanjani lakini mkutano ulipoanza ukapotea.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    huyu yupo eneo moja linaitwa uporoto kule mbeya wanalima sana viazi ndio katoka shamba anataka news, naye ni great thinker, kazi kweli kweli!!
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu Binti jamani kama alikuwa STAGE moja na Mwigulu Nchemba alipona kweli? Kama ni mke wa mtu, jamaa ajiangalie saana maana Nchemba atatembeza ubabe wake sasa hivi. Akishaona Mke wa Kada wa CCM, basi kada lazima anyanyaswe kwa kuonyeshwa "WHO'S THE BOSS HERE."

    Go Mwigulu goo.........!!!!! CCM OYEEEEE!!!!

    [​IMG]

    Kifaa chake cha kulia kipo poa sana hihihiiiiii................
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mliopo eneo la tukio updates please
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    kwani wewe huwezi kutuwekea.....
     
Loading...