Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio Live kupitia WEBACM-Nipo Live nime maoni yako sasa hivi.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mathias Byabato, Apr 16, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tazama sasa hivi ni saa 12.58 jioni
    kama unaniona nimevaa vipi,nasema nini
    ikifanikiwa hii ,tunaachana na mambo ya kutegemea TV za kibongo kama leo tulivyokosa matukio muhimu Tabora,Uganda,Dar.

    ni katika test,ikifanikiwa tunaifundisha watu tuwe tunafanya wenyewe.

    nipe update wakubwa

    gonga hapa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    twende
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    we jamaa ni mkali
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    tunaona chumbachako cha hotelini
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    lete update jamani
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    huyo hapo pembeni ni nani ? wife nini?
     
  6. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nipe taarifa mnaona hii tunaweza kuitumia katika kuleta matukio live,badala ya kutegemea hizi tv zetu za kibongo?

    mbona hamnipi taarifa?.Kesho tuanze kufundishana ,ili tubalishe mwelekeo wa ukiritimba wa wa hizi media zetu.

    Usiku mwema wakubwa.

    Byabato
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hah hah hah! Nyie watu ni noma sana jamaa anataka mmupe taarifa kama mnamsikia na kumuona nyie mko busy kumuangalia aliyepembeni yake....Dah! tutafika tu hivyo hivyo !
     
  8. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    @ Mathias Byabato . Link haionekani. umeibadilisha au is it just me ?

    B.P
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  10. BrainPower

    BrainPower Senior Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  11. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakubwa
    Leo tuendelee na majribio yetu tuliyoanza jana usiku ya namna ya kurusha matukio LIVE bila chenga.(video)

    Lengo hasa najaribu kuona kama tunaweza kuwa tunapata baadhi ya matukio popote duniani bila kutegemea hizi tv za kibongo.

    ikifanikiwa hii,tunafundishana humu humu JF ,ili tuwe tunajua kinachoendelea popote,bila kuchakachuliwa na yeyote.

    sasa nato link tena hapa iwapo utaniona,kusikia nisemacho topa taarifa hapa hapa,ulichoona,ulichosikia nk

    mimi nipo bukoba,mkoani kagera. na hivi sasa ni saa 11:12 asubuhi,
    nitakwenda ku-conect muda mfupi na naona umeme umekatika hivyo naweza kutopka hewani kwani mashine haina power ya kutosha lakini lete mrejesho kwa utakachoona
    Link yenyewe ni Mkutano (majaribio) - Live Streaming Webcam from Tanzania
    Tatizo ni kuwa siwezi kuona kinachorushwa kwa sababu za kiufundi(nazifanyia kazi).

    nitaanza iwapo nitapata taarifa hapa kwamba kuna ambaye anatazama

    lete taarifa tuanze,hii kazi ni free na kila mmoja anaweza fanya

    au piga 0754527358
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    mkuu kuna tofauti gani ya kuhangaika hivi? si ungefungua tu account kwenye skype? its easy and quality than this or whats the difference
     
  13. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii njia ni safi sana kwani ukisha-conet kwa log in basi unachomoa hata modem haitumi tena interenet ni sawa na bure kabisa,yahani inahitaji kama ssh 200 kufanya hivi.nadhanii ndiyo tofauti kubwa sana,au wasemaje
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mimi nimefungua link naona wazungu tu mbona ww sikuoni Byabato, nafanyaje?
     
Loading...